Nahitaji kiwanja wilayani nzega

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Apr 10, 2008
480
225
Kwa wale wakazi wa nzega ninahitaji kiwanja maeneo hayo. Mimi niko dar es salaam ila mwenyeji wa tabora. Bajeti yangu ni kati millioni moja mpaka millioni mbili.
 

makwimoge

JF-Expert Member
Apr 14, 2011
298
195
maeneo gani unataka Nzega
Ipilili,Ushirika,Uzunguni, Nyasa Juu au Kitongo mpya kwenye lami nakushauri ukanunue huko maana mji ndio unahamia huko
 

makwimoge

JF-Expert Member
Apr 14, 2011
298
195
kitongo mpya wafanyakazi wa mgodini wanaondoka wasiliana nao watakuuzia wana viwanja huko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom