Nahitaji kiwanja Bomang'ombe Hai


julius junior

julius junior

Member
Joined
May 22, 2014
Messages
99
Likes
27
Points
45
julius junior

julius junior

Member
Joined May 22, 2014
99 27 45
Wazima Wakuu, Nahitaji kiwanja bomang'ombe Hai, budget yangu ni Million 3, mwenye nacho tuwasiliane tafadhali
# 0685000921#
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,027
Likes
14,877
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,027 14,877 280
Kiwanja ukubwa gani mkuu
 
julius junior

julius junior

Member
Joined
May 22, 2014
Messages
99
Likes
27
Points
45
julius junior

julius junior

Member
Joined May 22, 2014
99 27 45
Ukubwa wowote unaoendana na bei yangu hapo, eneo lenye umeme na maji
 
Mc Zipompapompa

Mc Zipompapompa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2015
Messages
300
Likes
276
Points
80
Mc Zipompapompa

Mc Zipompapompa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2015
300 276 80
Ukikosa huko njoo ununue moshi mjini Shabaha mabogini kilomita 10 kutoka town
Mabogini mavumbi tu, mafuriko, no proper road yani ni shida tu.
 
julius junior

julius junior

Member
Joined
May 22, 2014
Messages
99
Likes
27
Points
45
julius junior

julius junior

Member
Joined May 22, 2014
99 27 45
Mc unashauri wapi pazuri panapouzwa kama Mabogini hapafai
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,227
Likes
754
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,227 754 280
kiwanja kwa hiyo bei kwa moshi itakuwa ishu. aridhi moshi ni ghali sana mkuu. hapo labda uende.shabaha kama utabahatisha kwa hiyo bei maana nadhani pia bei zitakuwa zimepanda. Shabaha sio kubaya hivyo kama unaweza.tembelea ukaone kwanza.
 
bulbulmunar

bulbulmunar

Member
Joined
Dec 17, 2015
Messages
50
Likes
9
Points
15
bulbulmunar

bulbulmunar

Member
Joined Dec 17, 2015
50 9 15
KAULIZIE....KWA WASOMALI....ILA VIWANJA HAVISHIKIKI
 
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,286
Likes
252
Points
180
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,286 252 180
Njia panda Himo vipi huko nako!!????
 
julius junior

julius junior

Member
Joined
May 22, 2014
Messages
99
Likes
27
Points
45
julius junior

julius junior

Member
Joined May 22, 2014
99 27 45
Hyo kwa wasomali kama ni ile ya Bomang'ombe naomba unitafute tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,239,079
Members 476,371
Posts 29,341,420