Nahitaji Kitanda na Godoro vilivyo katika hali nzuri. Nipo Dar

Nahitaji Kitanda na Godoro vilivyo katika hali nzuri. Nipo Dar

puker

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2018
Posts
1,057
Reaction score
2,195
Habar za muda huu wadau. Nahitaji Kitanda na Godoro vilivyokatika hali nzuri. Nipo Dar, kwa anaeuza tuwasiliane 0627929637.

NB: vinahitajika haraka. Nategeme kupata mgeni wiki hii. Njoo na bei ya kueleweka.
 
Njoo uchukue 290k. Kitanda futi 5×6 pamoja na godoro lake nchi 8.

0678596722
 
Back
Top Bottom