Nahitaji kitanda na godoro au kimojawapo nipo Dar

Nahitaji kitanda na godoro au kimojawapo nipo Dar

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Posts
4,607
Reaction score
4,770
Nahitaji kitanda cha 5×6 pamoja na godoro lake nina 140k only...

Godoro kama una godoro tupu used nichek pia nataka liwe la 5×6

Kitanda kitupu bila godoro pia cha 5×6 nicheki

Nipo dar ubungo

Nipm au unitext kwa namba 0759 432 654 watssap au sms za kawaida

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nahitaji kitanda cha 5×6 pamoja na godoro lake nina 140k only...

Godoro kama una godoro tupu used nichek pia nataka liwe la 5×6

Kitanda kitupu bila godoro pia cha 5×6 nicheki

Nipo dar ubungo

Nipm au unitext kwa namba 0759 432 654 watssap au sms za kawaida

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi hicho kimevunjika ? Usiku huu unahitaji kitanda na godoroo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nahitaji kitanda cha 5×6 pamoja na godoro lake nina 140k only...

Godoro kama una godoro tupu used nichek pia nataka liwe la 5×6

Kitanda kitupu bila godoro pia cha 5×6 nicheki

Nipo dar ubungo

Nipm au unitext kwa namba 0759 432 654 watssap au sms za kawaida

Sent using Jamii Forums mobile app
Vitanda vingi vimefanyiwa mambo ya kutisha sio fresh kununua used

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nahitaji kitanda cha 5×6 pamoja na godoro lake nina 140k only...

Godoro kama una godoro tupu used nichek pia nataka liwe la 5×6

Kitanda kitupu bila godoro pia cha 5×6 nicheki

Nipo dar ubungo

Nipm au unitext kwa namba 0759 432 654 watssap au sms za kawaida

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu vipi ni mafuriko yameondoka na kitanda na godoro au show show ukavunja kabisa, duuuu haya kazi njema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom