Nahitaji kindau kama hiki kwa ajili ya kukodi

Nahitaji kindau kama hiki kwa ajili ya kukodi

Una wazo zuri ila nikushauri utengeneze cha kwako ingawa si bei ndogo hicho unachoita kindau kama unavyofikiri na ukarabati ndani kinaweza zidi 2M .

Uzuri wa kutengeneza cha kwako
1.Uta save gharama ya kulipia kila mwezi

2.Ni mali yako unaweza peleka popote kulingana na upepo wa biashara

3.Ni ngumu kupata chenye ukubwa na sifa unazotaka cha kukodi hivyo kwa kutengeneza wewe utapata kitu cha mahitaji yako .
NAKAZIA hapa..
 
Back
Top Bottom