Nahitaji huduma ya kuchibiwa Bwawa la samaki

Nahitaji huduma ya kuchibiwa Bwawa la samaki

MOMO

Member
Joined
Feb 10, 2008
Posts
83
Reaction score
3
Habari za leo! Natafuta huduma ya kuchibiwa bwawa la samaki Shambani kwangu. Niko Bagamoyo maeneo ya Kidomole. Kwa mtu yeyote anayetoa huduma hii au kama unamfahamu mtoa huduma hii /kampuni inayohusuka na kazi hizi naomba sana contact hapa au ni PM. Nitashukuru sana.
 
Habari za leo! Natafuta huduma ya kuchibiwa bwawa la samaki Shambani kwangu. Niko Bagamoyo maeneo ya Kidomole. Kwa mtu yeyote anayetoa huduma hii au kama unamfahamu mtoa huduma hii /kampuni inayohusuka na kazi hizi naomba sana contact hapa au ni PM. Nitashukuru sana.
Weka mawasiliano

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za leo! Natafuta huduma ya kuchibiwa bwawa la samaki Shambani kwangu. Niko Bagamoyo maeneo ya Kidomole. Kwa mtu yeyote anayetoa huduma hii au kama unamfahamu mtoa huduma hii /kampuni inayohusuka na kazi hizi naomba sana contact hapa au ni PM. Nitashukuru sana.
Mtafute mtu anaitwa '' pmoss95'' atakusaidia. Mm alinijengea
 
Back
Top Bottom