Nahitaji girlfriend ambaye badae anaweza kuwa mke

kalanga

Member
Feb 2, 2011
73
47
nawasalimu wana jf wote.nahitaji girlfriend ambaye badae tunaweza kuwa mke na mume.vigezo awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea,awe anaishi arusha au moshi.sichagui dini wala kabila.mimi ninaelimu ya chuo kikuu.interested ani pm.
 

Pota

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
2,018
705
nawasalimu wana jf wote.nahitaji girlfriend ambaye badae tunaweza kuwa mke na mume.vigezo awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea,awe anaishi arusha au moshi.sichagui dini wala kabila.mimi ninaelimu ya chuo kikuu.interested ani pm.
duu hutaki gharama ya kusafiri safiri, tafuta hata wa mbali umhamishie huko kaka.wa hapo wote wana wenyewe
c unajua ukiona nyani mjini jua ana mwenyewe....
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,219
17,980
Kalanga bana!! Elimu ya chuo kikuu alafu post ipo incomplete hivo?? Dah!
 

Rejao

JF-Expert Member
May 4, 2010
9,236
4,041
Hivi kwanini mtu utafute mke kwa kutumia matangazo? Unashindwa kabisa kujitafutia mwenyewe mtaani kwenu, shuleni, kazini na maeneo ya mikusanyiko?
Hili bandiko lingekuwa la mdada ningeelewa cuz wengi wanakuwa overlooked!
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,219
17,980
Hivi kwanini mtu utafute mke kwa kutumia matangazo? Unashindwa kabisa kujitafutia mwenyewe mtaani kwenu, shuleni, kazini na maeneo ya mikusanyiko?
Hili bandiko lingekuwa la mdada ningeelewa cuz wengi wanakuwa overlooked!


.........lol....... Yupo busy saana.... mda wa ku mingle ni finyu saana....
 

Kbd

JF-Expert Member
Oct 9, 2009
1,262
439
Daaah nimehama moshi juzi tu na kuamia same. Sijui nirudi ili nimalizane na jamaa??
 

nako g

Member
Oct 13, 2011
32
4
Hivi kwanini mtu utafute mke kwa kutumia matangazo? Unashindwa kabisa kujitafutia mwenyewe mtaani kwenu, shuleni, kazini na maeneo ya mikusanyiko?
Hili bandiko lingekuwa la mdada ningeelewa cuz wengi wanakuwa overlooked!

umeongea kaka,huyu jamaa bana!!hata me ningesapot kama angekua mdada,,mwanaume huwez tangaza kua unatafuta mpnz.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom