Nahitaji gari used

Nahitaji gari used

Glas

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Posts
1,242
Reaction score
1,193
Wakuu habari! Niliwahi panda hapa jkwaani kuhitaji gari used nikiwa na bajeti ya 2m. Ila niliyoyaona mengi hayakuwa vzuri hasa upande wa injini. Sasa nimepata nyongeza kidogo niko na 2.5m ndo bajeti yangu kwa sasa, so mwenye gari anicheki.
God bless you

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa uzoefu wangu gari utapata ila uandae 1m nyingine kwa ajili ya kufanya hiyo gari isikusumbue,kwani kwa bei hiyo mengi yanakuwa ni magari yenye Mileage kubwa sana...
 
Kwa uzoefu wangu gari utapata ila uande 1m nyingine kwa ajili ya kufanya hiyo gari isikusumbue,kwani kwa bei hiyo mengi yanakuwa ni magari yenye Mileage kubwa sana...
Kaka ebu nsaidie mileage ndo kitu gsn kaka maana me si mzoefu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom