jashmoe32 JF-Expert Member Joined Dec 4, 2012 Posts 1,101 Reaction score 441 Jun 29, 2019 #1 Habari, Nahitaji fundi wa kurekebisha sofa seti moja kwa bei nafuu na material ni juu yangu. Ni kitambaa cha sofa ndio kimechanika na nahitaji kubadilisha. Napatikana Boko Ahsante
Habari, Nahitaji fundi wa kurekebisha sofa seti moja kwa bei nafuu na material ni juu yangu. Ni kitambaa cha sofa ndio kimechanika na nahitaji kubadilisha. Napatikana Boko Ahsante
mkayala JF-Expert Member Joined Feb 25, 2009 Posts 555 Reaction score 72 Jul 2, 2019 #2 jashmoe32 said: Habari, Nahitaji fundi wa kurekebisha sofa seti moja kwa bei nafuu na material ni juu yangu. Ni kitambaa cha sofa ndio kimechanika na nahitaji kubadilisha. Napatikana Boko Ahsante Click to expand... Mcheki fundi Said 0713703271 fundi mzuri alinitengenezea pia
jashmoe32 said: Habari, Nahitaji fundi wa kurekebisha sofa seti moja kwa bei nafuu na material ni juu yangu. Ni kitambaa cha sofa ndio kimechanika na nahitaji kubadilisha. Napatikana Boko Ahsante Click to expand... Mcheki fundi Said 0713703271 fundi mzuri alinitengenezea pia