H hiden JF-Expert Member Joined Sep 28, 2015 Posts 376 Reaction score 691 Dec 10, 2017 #1 Mwenye freezer kubwa la futi 5 nitafute tufanye biashara, lisiwe la mtumba bali la dukani
1974hrs JF-Expert Member Joined Oct 27, 2014 Posts 741 Reaction score 536 Dec 10, 2017 #2 Ooops sasa si uende dukani mkuu!
Singidan JF-Expert Member Joined Aug 24, 2015 Posts 878 Reaction score 945 Dec 10, 2017 #3 Nenda jukwaa la matangazo.
J Jupita Member Joined Sep 29, 2013 Posts 18 Reaction score 7 Dec 10, 2017 #4 Nafikiri ukubwa wa freezer unaangalia lita sio futi.
RRONDO Platinum Member Joined Jan 3, 2010 Posts 59,861 Reaction score 137,150 Dec 10, 2017 #5 hiden said: Mwenye freezer kubwa la futi 5 nitafute tufanye biashara, lisiwe la mtumba bali la dukani Click to expand... Si uende dukani.
hiden said: Mwenye freezer kubwa la futi 5 nitafute tufanye biashara, lisiwe la mtumba bali la dukani Click to expand... Si uende dukani.
Diplomatic Imunnity JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 1,179 Reaction score 320 Dec 10, 2017 #6 kazi kweli kweli
Extrovert JF-Expert Member Joined Feb 29, 2016 Posts 72,429 Reaction score 191,657 Dec 10, 2017 #7 Dukani hupajui babu?
C Concoction Member Joined Nov 1, 2017 Posts 51 Reaction score 67 Dec 13, 2017 #8 Hapa umenichanganya!
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,216 Reaction score 75,786 Dec 13, 2017 #9 Kiongozi Unahitaji Frezer Hapa Jamiiforums Badala Ya Kwenda Dukani
A abdallah chongono JF-Expert Member Joined Dec 4, 2017 Posts 351 Reaction score 196 Dec 13, 2017 #10 Acha maneno denda dukani sisi hatuna maduka
maringeni JF-Expert Member Joined Oct 8, 2013 Posts 3,197 Reaction score 3,901 Dec 13, 2017 #11 Ulipo hakuna duka? Au unaka la wizi? Funguka tu mkuu
Tembo2 JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 530 Reaction score 911 Dec 13, 2017 #12 Wacheki bongodeco wapo instagram wanakuletea had home