Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!
Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu
Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]
Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???
Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]
Stop faking your life niggah
Baadhi yenu muelewe
Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote
Tena wengi mnaishu huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu
Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?
Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!
Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]
Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo
Sent using
Jamii Forums mobile app