Nahitaji dawa ya kusafisha na kung'arisha meno

Nahitaji dawa ya kusafisha na kung'arisha meno

Bilionea kid

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Posts
581
Reaction score
520
Habari! zenu wanajamvi?

Kama thread inavyo sema hapo juu

Wakuu kunajambo lanitatiza sana Mimi nipo arusha kama ujuavyo watu wa arusha meno yao jinsi yalivyo haya vutii yanarangi

Nimetafuta dawa ya kung'arisha meno nimekosa mwenye kujua nitumie nini ili meno yangu yawe meupe?

Nipo serious

Mungu awabariki

🙏🙏🙏🙏🙏🙏
 
Habari! zenu wanajamvi?

Kama thread inavyo sema hapo juu

Wakuu kunajambo lanitatiza sana Mimi nipo arusha kama ujuavyo watu wa arusha meno yao jinsi yalivyo haya vutii yanarangi

Nimetafuta dawa ya kung'arisha meno nimekosa mwenye kujua nitumie nini ili meno yangu yawe meupe?

Nipo serious

Mungu awabariki

🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Nakushauri onana na daktari wa meno, la sivyo utajikuta hata hayo yenye rangi unayakosa.
 
Tumia mkaa. Kwa ushauri zaidi onana na daktari.
 
tumia unga flani wa jiwe linaitwa KARKA ila sharti utumie kwa mswaki wa mti hakika meno yako yatakua kama vile ndio umezaliwa leo. Hiyo karka powder utaipata ktk maduka ya tiba za kisunna.
 
0759540354 wasiliana nao wapo arusha watamaliza tatizo lako
 
Huduma ya kusafisha meno inapatikana kwa baadhi ya hospital gharama yake inaanzia 15000 Kwa jino moja.kama upo dar njoo hapa tabata Muslim Kuna hospital pale tatizo litakwisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom