Nahitaji connection-mtandao

Team Solution

Member
May 29, 2017
18
45
Habari wandugu,

Nina program nzuri ya TV - mpya na naimani itauza. Nahitaji atakaye nishika mkono wadau. Hii ni serious pls. Kama unajua pls usisite, wasiliana nami 0652411402
 

demigod

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
5,249
2,000
Kuna msaada mkubwa sana humu ila Jaribu kujielezea zaidi wakuelewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom