• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nahitaji chumba cha kupanga

N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
196
Points
250
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined Aug 16, 2013
196 250
HABARI ZENU.
Poleni na majukumu ya kujenga taifa. Mimi ninahitaji chumba cha kupanga maeneo ya Moshi sehemu za majengo,mbuyuni, soweto na sehemu za moshi hapa mjini. Chumba kiwe self contained,kikubwa,kiwe katika nyumba yenye fensi ya kueleweka na geti. nahitaji kupanga hicho chumba kuanzia january.
Mwenye idea ya kuweza kunisaidia kupata hicho chumba kwa lengo la kuanza kupanga mwakani (january) ani pm,kwa sasa niko Moshi ila nimejishkiza kwa msela
mimi niko single,sina familia,nimekuja kuanza maisha Moshi,ajira naanza january.
NB; Nyumba isiwe na wapangaji wengiii mpaka ikawa kero,pawe na usalama wa kulaza gari,pasiwe na biashara kama za kuchomelea vyuma jirani kias cha mtu kushindwa kulala au kukoncentrate,kuwe na utulivu. tuwasiliane kwa namba hii kama kuna mtu yuko tayari kunisaidia kwa hilo 0758 326311
Thank you
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,230
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,230 1,195
poa mkuu ngoja waje wana Moshi
 

Forum statistics

Threads 1,402,804
Members 530,989
Posts 34,405,455
Top