Nahitaji chumba (1) self contener

Nahitaji chumba (1) self contener

sura mbaya

Member
Joined
Mar 5, 2013
Posts
86
Reaction score
14
Nahitaji chumba kimoja ambacho ni self contena maeneo ya knyama,kinondon, na mwenge. Bei 70000 kwa mwez
 
Nahitaji chumba kimoja
ambacho ni self contena maeneo ya knyama,kinondon, na mwenge. Bei 70000
kwa mwez

Njoo Kigamboni, kuna cha 70,000 self, umeme na maji inajumlishwa humohumo na kodi ni ya miezi sita. Piga 0686555726
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom