Nahitaji Betri ya Laptop | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Betri ya Laptop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitabu, Jul 20, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu nahitaji Betri ya Laptop aina ya DELL D610.Tafadhali mwenye kujua inapopatikana tafadhali naomba msaada
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,938
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    nami nahitaji ya ACER EXTENSA 4220
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Ukikosa hapo Tanzania wasiliana na mimi kwa P.M naweza kukusaidia mimi sipo Bongo nipo Ughaibuni
     
  4. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru Mkuu,nitakujulisha!!!!
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Ni pm kesho saa 3, betri zipo bei 150,000Tsh zipo aina zote bila kusahau adapter
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Unakaribishwa
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Huu ni wizi
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama upo Dar nenda KVD,ipo hapa mtaa wa Samora,ukifika hapo sanamu ya askari nenda na njia ya mtaa wa makunganya!moja kwa moja,kwa mbele kuna petrol statation ya BP,opposite yake ndio ipo hiyo KVD!WANAUZA 150,000 mimi nilinunua hapo ya kwangi ni DELL D620 hivi majuzi kwa bei hiyo.
     
  9. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru Mkuu,nitalifanyia kazi
     
  10. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu,inaonekana bei za hapa kwetu ndo hizo za 150,000/-,je huko majuu vipi????hadi kunifikia mie???Tafadhali nijuze!!!
     
Loading...