Nahitaj kuunganisha internet ya tigo kwenye simu yangu


E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Wana jf anaefahamu namna gan ntaweza kuunganisha internet ya tigo kwenye cm,mana nimejaribu kutuma ujumbe mfupi wa neno WAP na aina ya simu na model kwenda 500 lakin imekataa,msaada tafadhal
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
unatumia simu aina gani?
 
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
2,725
Likes
2,340
Points
280
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
2,725 2,340 280
Wana jf anaefahamu namna gan ntaweza kuunganisha internet ya tigo kwenye cm,mana nimejaribu kutuma ujumbe mfupi wa neno WAP na aina ya simu na model kwenda 500 lakin imekataa,msaada tafadhal
<br />
<br />
Tuma neno ALL kwenda 15006 kama ikizingua niambie nikupe maujanja mengine.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Simu ya aina gan&#305; mkuu.
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,860
Likes
830
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,860 830 280
inategemea aina ya cm kama ni mchina,sahau!
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Tuma neno ALL kwenda 15006 kama ikizingua niambie nikupe maujanja mengine.
<br />
<br />
Upo sahihi Mkuu! Naunga mkono ushauri wako. Ila kama ni mchina atadunda.
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Upo sahihi Mkuu! Naunga mkono ushauri wako. Ila kama ni mchina atadunda.
<br />
<br />
sio mchina mkuu,nikitumia voda napata internet,ila nataka ya tigo sababu nataka kutumia line ya tigo
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Tuma neno ALL kwenda 15006 kama ikizingua niambie nikupe maujanja mengine.
<br />
<br />
mkuu saju b,nimejaribu ulivyonielekeza imekataa nipe hayo maujanja mengne
 

Forum statistics

Threads 1,235,818
Members 474,742
Posts 29,237,026