Jamani mi na matatizo nilikuwa naomba ushaur nilianzisha mahucano na kihana ambae tulisoma shule moja mpaka sasa nimezaa nae mtoto mmoja yeye alikuwa anasoma huku mfanyakaz alie ajiliwa na ana mke na watoto wawil sasa ananisumbua sama nifanyaje?
Jamani mi na matatizo nilikuwa naomba ushaur nilianzisha mahucano na kihana ambae tulisoma shule moja mpaka sasa nimezaa nae mtoto mmoja yeye alikuwa anasoma huku mfanyakaz alie ajiliwa na ana mke na watoto wawil sasa ananisumbua sama nifanyaje?
Unatafuta matusi wewe, mtu kafungua uzi wake wewe unakosa ustaarabu unacomment mambo yako ya mahusiano?
Kwanini usifungue uzi wako kwenye jukwaa husika? Kwanini tunapenda kua sababu ya kuwakwaza wenzetu jamani?
Mkuu hujaona neno 'used' au ndo kutaka kuonekana wajua zaid?nafaham hilo wala mi si mjinga...,ninahitaj hio kitu hata kama unayo ipad 3 ama ipad 1air,we njoo tuongee biashara