Nahisi Mwanamke Mmoja hajitoshi....

Nahisi Mwanamke Mmoja hajitoshi....

Mwanaume kabla hajaoa, akili yake inakuwa inawaza kujigjig tu, huwa anaamini muda wote akiwa na mkewe itakuwa full kubinjuana...

Saikolojia katika ufanyaji mapenzi baina ya mwanaume na mwanake ipo tofauti sana, mwanamke kuwa tu na mtu anayempenda hicho ndio kipaumbele namba moja mengine hufuata baada ya hilo (unaweza pata sex ipo sijui namba ngapi huko)...
 
Mwanaume kabla hajaoa, akili yake inakuwa inawaza kujigjig tu, huwa anaamini muda wote akiwa na mkewe itakuwa full kubinjuana...

Saijolojia katika ufanyaji mapenzi baina ya mwanaume na mwanake ipo tofauti sana, mwanamke kuwa tu na mtu anayempenda hicho ndio kipaumbele namba moja mengine hufuata baada ya hilo (unaweza pata sex ipo sijui namba ngapi huko)...
Mkuu Watu8 unaexperience ya kutosha kwa hawa viumbe....elimu yako inahitajika aiseeh.
 
Maamuzi ya kuishi na Wanawake wawili Nyumba moja ni juu yako mwenyewe.
 
Back
Top Bottom