Nahisi kujaribiwa na huyu dada

hahahaaaaaaa yaani hii comment nimesoma mara mbili mbili nachekaje

siku wakiamka wanajikuta wote wako kama walivyozaliwa halafu that time

watamsingizia Shetani kuwa aliwapitia.........

Yaani wii acha tu,kuna muda majaribu tunayakaribisha wenyewe halafu tunamsingizia shetani
 
Naamini huyo dada ana majirani,walikuona umelala kwake siku mbili,na wewe una majirani
walimuona huyu dada kalala kwako siku moja,hivyo naamini mnafahamika kama wachumba au wahuni,sasa fanyeni haraka muwe wachumba kukwepa msiitwe wahuni
 
Naamini huyo dada ana majirani,walikuona umelala kwake siku mbili,na wewe una majirani
walimuona huyu dada kalala kwako siku moja,hivyo naamini mnafahamika kama wachumba au wahuni,sasa fanyeni haraka muwe wachumba kukwepa msiitwe wahuni

sikuwahifikria hili aiseee! nimejifunza kitu hapa!
 
Mimi yaliponitokea kama haya "nilichinja"
 

wahenga husema kisebu sebu na kiroho papo.
 
Natamani ningekuwa mie!
Angekuwa kaishapata mimba,tena huku kwetu palivyo na baridi mh!.
We endelea kuwa rafiki yake,tena siku nyingine nyote mvue nguo zote afu mkumbatiane huo ndo urafiki wa kweli.
 

bonge la hoja!
 
Pengine we Sio mzima au huyo Dada ni mbaya ni noma coz siku mbili afu uamke mko kitanda kimoja mmekumbatiana dah! Sidhani Kama inawezekana hizi mambo hata bilble inasema kimbia we uniambie ........hapana nakataa.
 
Hili sasa ni janga la Taifa.... 🙁
 
Mmmmh julius mahinya be serious value ur self.
Ngono kitu gani?? Kwann ulale kwake anaogopa nini? Urafiki uwe na mipaka Kwa hiyo wewe mlinzi wake?? Tumia busara plus akili sio hisia ...
Hapo hakuna mapenz labda friendly mechi she know in and out of u...hizo ni Tamaa tu za mwili kimbia zinaa like medicine weka mbali na watoto
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…