Nahisi Dr Lucy Nkya anapwaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi Dr Lucy Nkya anapwaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 13, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hajibu maswali kama mtu professional
    nahisi amegeuka na kuwa fake zaidi
    sio kama ninavyomjua
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi namwona anajitahidi kujibu hasa kwa jana kuliko hata waziri wake.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,011
    Trophy Points: 280
    lini ali fit????????????/
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni bora na anajibu KIUFASAHA kuliko waziri mwenyewe, katika majibu yoote magumu aliyoyatoa waziri wa afya...alikuwa akiegemea 'ndugu yangu, natambua kero za wananchi, anione baadae, naomba tukutane baadae tufafanuliane etc', he extremely escaped from being committed to the national assembly ili baadae asije kuulizwa.
    Mama ni bora kuliko waziri mwenye dhamana husika, nashauri ungebadili thread title iwe 'unahisi wazir Dr. Hajji anapwaya'.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu mama sio mwanasiasa, ni dokta wa profesion yake... Hajui kusema uongo kama wa wana magamba!
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kimsingi anafukia gaps zilizomo kwa Boss wake Dkt.Hadji, Waziri amepwaya sana na hii inatokana na ugeni wake ktk siasa na pili huyu ni mtakwimu Mzamivu mhitimu wa utafiti na sayansi ya afya na ghafla kaingia siasani miezi 2 tu baada Phd yake hahahaaaaaaaaaaa na kama mzuka kaukwaa uwaziri...tuwape muda hawa jamaa I hope next FY watakuja vizuri
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kwi Kwiii Kweli bado Dr. Hajji hajapata confidence ukizingatia kwamba ni mgeni ktk bunge/politics pili non medic. Tumpatie mda, nakumbuka mwaka juzi wakati tuko LSHTM yeye akimalizia thesis yake!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Tuwapatie muda, mpaka 2025 watakuwa wamepata uzoefu. Asee!
     
Loading...