Nahamia airtel, siitaki tena tigo.

Mimi napenda sana Tigo siwezi kuhama, ata Katavi alikuwa Voda saizi nae kahamia Tigo anapenda kweli, kama unaona hasara saizi Mchina katoa sim Line 4
 
kastama kea ya airtel ni mbovu kabisa!

Haipokelewagi! Utasikiliza nyimbo mpaka uchoke!
 

nashangaaaa..... kuna haja ya tra kuja humu kwani matangazo kibaaaoo...,Bob Marley... "the beautiful one is not yet born"
 
Mimi napenda sana Tigo siwezi kuhama, ata Katavi alikuwa Voda saizi nae kahamia Tigo anapenda kweli, kama unaona hasara saizi Mchina katoa sim Line 4

cjui bila tigo gharama za kupiga cmu zingekuwaje sasa...
 

halafu ukitaka ku renew line iliyopotea bora uende mitaani wanacharge 2000/=, ukienda ofisi zao hapa tanga wanacharge sh.3000/= wakati mitandao mingine ofisini wanacharge 1000/=
 
Mimi napenda sana Tigo siwezi kuhama, ata Katavi alikuwa Voda saizi nae kahamia Tigo anapenda kweli, kama unaona hasara saizi Mchina katoa sim Line 4
Kweli kabisa Tigo wametulia...
 
HA HA HA HA HA HA HA HA !!!haya kakajambazi umenkumbusha filam ya monalisa.
 
Karibu kwenye marcopolo achana na ivo vicombi nafasi huku nikubwa inakusubiri wewe.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…