Nagombea urais 2015


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
628
Likes
29
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
628 29 45
Ahadi yangu ya kwanza nia kuanzisha vituo maalumu vya kupima magonjwa ya akili.Haiwezekani hali ngumu ya maisha ya watanzania tuliyonayo bado kuna watu huko Igunga wanashabikia SISIMU.Uwanja wa ndege hamna umeme,sukari bei juu,chai ni kwa mafisadi tu,bidhaaa bei juu,Reli inakufa,shirika la ndege hoi,safari za Raisi zazidi,umeme mgao umeisha yaani wamekata kabisa,maisha bora kwa kila waziri,viongozi ila wananchi hoi,mafisadi kidedea.
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
628
Likes
29
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
628 29 45
Ahadi yangu ya kwanza nia kuanzisha vituo maalumu vya kupima magonjwa ya akili.Haiwezekani hali ngumu ya maisha ya watanzania tuliyonayo bado kuna watu huko Igunga wanashabikia SISIMU.Uwanja wa ndege hamna umeme,sukari bei juu,chai ni kwa mafisadi tu,bidhaaa bei juu,Reli inakufa,shirika la ndege hoi,safari za Raisi zazidi,umeme mgao umeisha yaani wamekata kabisa,maisha bora kwa kila waziri,viongozi ila wananchi hoi,mafisadi kidedea.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Umesahau huko Igunga bado kuna watu wanahongwa ubwabwa..mkuu kura yangu nitakupa
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
yangu umeipata......haiwezekani ajali ya mabomu Mbagala kutokea tukaambiwa haitatokea tena wamejizatiti.....kabla hatujasahau vizuri Gongo la Mboto hiyoooo......Mv Bukoba nayo ni hiyo tu haitatokea tena....Mv Spice hiyooo.....dah.....we gombea tu bana.....kama sera yako ni hiyo.....
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
ebu weka cv yako hapa kwanza,kuandika ni easy sana
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Ahadi yangu ya kwanza nia kuanzisha vituo maalumu vya kupima magonjwa ya akili.Haiwezekani hali ngumu ya maisha ya watanzania tuliyonayo bado kuna watu huko Igunga wanashabikia SISIMU.Uwanja wa ndege hamna umeme,sukari bei juu,chai ni kwa mafisadi tu,bidhaaa bei juu,Reli inakufa,shirika la ndege hoi,safari za Raisi zazidi,umeme mgao umeisha yaani wamekata kabisa,maisha bora kwa kila waziri,viongozi ila wananchi hoi,mafisadi kidedea.
<br />
<br />
kura yangu umeikosa. Raisi gani kazi kulalamika hata husemi utatatua vipi hayo matatizo.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hatutaki kufanya makosa tena itabidi uwe wa kwanza kupimwa akili tujiridhishe kuwa nawe ni mzima.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Umesahau huko Igunga bado kuna watu wanahongwa ubwabwa..mkuu kura yangu nitakupa
usilaumu njaa mbaya mkuu,lakini ushauri si ulikuwa kula pilau lakini piga kura kwa kutumia akili ?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
<br />
<br />
kura yangu umeikosa. Raisi gani kazi kulalamika hata husemi utatatua vipi hayo matatizo.
Nadhani kulalamika atakuwa amerithi kutoka kwa Rais aliyemtangulia yaani JK, ambaye naye huwa analalamika tu bila kutatua matatizo ya wananchi, Hadi sababu ya umasikini wa nchi yake anasema haijui kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,215,814
Members 463,420
Posts 28,560,653