Nafuatilia mafao hapa NSSF lakini hawanipi mafao yangu

Chuck j

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
2,353
2,000
Nafuatilia mafao hapa nssf ni balaaa..wanachama wanalalamika bupigwa tarehe ..kuna mdada alianza kufuatilia mafao take tangu mwezi was saba mpaka Leo decembar..hajapata ninini hiii jamani?
 

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
5,348
2,000
Hakuna pesa mkuu,

Pesa zote zilielekezwa kwenye budget,

Endelea kusoma number,

Hivi umeshastaafu samahani lakini.
 

Chuck j

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
2,353
2,000
Kweli mkuu.na ni nor staff was nssf wawaeleze wanachama wao ukweli maaana ni disaster kwenda mbele
 

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,353
2,000
angalau nssf wanatoa na kupanga tarehe.. ila ppf ndio hata tarehe hupewi
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,968
2,000
Pesa zote tumenunulia ndege.

NSSF ni kitega Uchumi cha Serikali.

Hivyo kama una 'vipesa' vyako huko usivingie bajeti, watu wana na miaka wanafatilia tu pesa zao wanachoambulia Kulazwa kwa Presha.
 

tanga kwetu

JF-Expert Member
May 12, 2010
2,195
2,000
kumbe mmeanza kufuatilia "juzi" tu. Vuteni subira maana ninawafahamu wastaafu kadhaa wana zaidi ya miezi 12 hawajalipwa chao PSPF
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,505
2,000
PPF, NSSF NA PSPF mifuko yote hii imeingiliwa na siasa ndo tatizo kubwa bora kidogo LAPF ambako bado kuna onekana kuna uhai kidogo.
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,505
2,000
Ila pia tusilaumu tu hii mifuko HAILIPI kama michango yako haikukamilika hivyo waajiri pia huchangia sana katika hilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom