Nafasi za Sekondari Ubungo Modern

Nafasi za Sekondari Ubungo Modern

nzalendo

Platinum Member
Joined
May 26, 2009
Posts
13,066
Reaction score
15,139
Pata nafasi za kidato cha kwanza shule haiko mbali kutoka stendi ya mkoa
Fomu zinapatikana kwa katibu muhtasi
0768021476
 
Hahahaaa.. Hii shule kumbe inachapa kazi? Mimi napitaga hapo daily, but naona magofu tuu..

Inabidi mzazi ufike shuleni kabisa uone mazingira yake kabla ya kuchukua form aiseeee..
Usilolijua, kweli ni usiku wa giza.
 
Back
Top Bottom