Nafasi za kazi

kiipwi

Member
Apr 30, 2013
66
95
Wawekezaji wazalendo wanawahitaji college graduate kwa nafasi za kazi. Kwa maelezo zaidi tembelea face book page yetu ya BAEZ ENTERPRISES.
 

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Sep 10, 2012
429
225
ana nia ya kuziangusha campuni za nyumbani,si angeweka kila kitu hapa kuliko kuwasaidia fb kupata wateja
 

mbota

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
834
500
Haina haja ya kuja ku post kitu ambacho hakijakamilika kama ni fb Huko Huko maana ungeweka Hata link kama upo serious Hata kidogo unadhani kila mtu Ana fb account. .... think twice before u post anything here
 

boyfriendy

JF-Expert Member
Sep 9, 2012
1,989
2,000
Khaaaa tutembelee fb tena hahahahaa nishazijua hizi ndio za kutembeza sabuni za promotion
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Dec 31, 2013
2,457
2,000
fb a.k.a kiuzio sura! hakuna jpya huko,hzo kazi wape watoto wa mama! mi mgumu nakoma na J.F
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom