Nafasi za kazi zingatia


M

mwagomba

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
6
Points
0
M

mwagomba

Member
Joined Dec 4, 2012
6 0
WABANTU COMPANY LTD WANATANGAZA NAFASI ZA KAZI KWA WENYE TAALUMA YA SALES AND MARKETING
MSHAHARA 500000/= KWA MWEZI MWOMBAJI AWE NA UZOEFU WA KUTOSHA ,TUMA CV YAKO KUPITIA EMAIL rh@wabantu.com WAHI SASA
 
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,329
Points
2,000
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,329 2,000
Du Hawa jamaa bwana
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
530
Points
250
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
530 250
njaa zetu zitatuponza,mnataka kutumia nguvu za watu kujinufaisha kwa kuwatembeza juani?
 
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
231
Points
225
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2012
231 225
WABANTU COMPANY LTD WANATANGAZA NAFASI ZA KAZI KWA WENYE TAALUMA YA SALES AND MARKETING
MSHAHARA 500000/= KWA MWEZI MWOMBAJI AWE NA UZOEFU WA KUTOSHA ,TUMA CV YAKO KUPITIA EMAIL rh@wabantu.com WAHI SASA
Labda asie wajua nyie Wabantu. Labda kwa faida ya wana JF hawa jamaa wapo pale ILALA AMANA kwenye jengo la BOA bank, wao wapo ghorofa ya 4, Hawa ni kama madalali wanawatufatia masoko kampuni kutoka China kama SUNSHINE GYPSUM na nyinginezo,Na mishahara yao ni 200,000 na sio 500,000.Hivyo kwenye 200,000 hapo wakikata NSSF na tax inabaki kama 150,000 plus commission ya mauzo yako,Then ukiuza sana na wenyewe kuna package wanaingiza kama wabantu kutoka kwenye hiyo kampuni. Mwezi wa 10 mwaka huu waliwachukua vijana na kuwa recruit kama salesmen then wakawaahidi wata wa connect na kampuni ya SUNSHINE,Kumbe ilikua ni kamba tu,kwani wao walikua wanahitaji marketing research ya GYPSUM,Then wakawaambia vijana wafanye kwanza marketing research then watawaajiri,baada ya vijana kufanya marketing research wakawaacha kwenye mataa na kuwapotezea muda wao. ALL THE BEST kwa wote watakao apply
 
Master jay

Master jay

Senior Member
Joined
May 28, 2012
Messages
193
Points
195
Master jay

Master jay

Senior Member
Joined May 28, 2012
193 195
Labda asie wajua nyie Wabantu. Labda kwa faida ya wana JF hawa jamaa wapo pale ILALA AMANA kwenye jengo la BOA bank, wao wapo ghorofa ya 4, Hawa ni kama madalali wanawatufatia masoko kampuni kutoka China kama SUNSHINE GYPSUM na nyinginezo,Na mishahara yao ni 200,000 na sio 500,000.Hivyo kwenye 200,000 hapo wakikata NSSF na tax inabaki kama 150,000 plus commission ya mauzo yako,Then ukiuza sana na wenyewe kuna package wanaingiza kama wabantu kutoka kwenye hiyo kampuni. Mwezi wa 10 mwaka huu waliwachukua vijana na kuwa recruit kama salesmen then wakawaahidi wata wa connect na kampuni ya SUNSHINE,Kumbe ilikua ni kamba tu,kwani wao walikua wanahitaji marketing research ya GYPSUM,Then wakawaambia vijana wafanye kwanza marketing research then watawaajiri,baada ya vijana kufanya marketing research wakawaacha kwenye mataa na kuwapotezea muda wao. ALL THE BEST kwa wote watakao apply
nimeipenda sana hii. Yaan ss hv kila mahal ni utapel mtupu
 

Forum statistics

Threads 1,294,413
Members 497,915
Posts 31,175,172
Top