nafasi za kazi tra,

backer

Member
Dec 22, 2010
86
0
hizi nafasi za kazi tra bado hawajaanza kuita aplicant? kama kuna mtu mwenye taarifa nazo tujulishane jamani.
 

shilanona

Member
Oct 31, 2010
54
70
Ndugu yangu nadhani wameshafanya interview na wameshaanza kazi. Ndugu yangu wa karibu anayefanya kazi TRA alinijulisha jana kuwa dada yake ameanza kazi pale Airport kama Assistant preventive officer. Kama uliomba nafasi hizi basi zimeshajazwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom