nafasi za kazi: tembelea www.ajira.go.tz

nafasi za kazi: tembelea www.ajira.go.tz

Status
Not open for further replies.
habari za mchana wadau...kazi hizo

THAWA MDHADHI THA MBONA UJATHEMA NI DHA TAREE NGAPI? THINTH DHE ANOUNTHIMENT HADH ALREADY PUT IN DHE JAMVI. ANGALIA VIDHURI KWENYE OLODHA YA NAFATHI DHA KADHI.


vuta buti mkuu.
 
Mbona kwenye web hakuna tangazo la ajira au washapeana?
 
Wameshapeana tayari nyie mtaenda tu kukamilisha utaratibu.

kijana usijikatie tamaa bana ,sekretariet ya ajira ktk utumishi wa umma ni chombo cha kuajiri watumishi wa umma na sio kupeana!just apply,utashindanishwa na wenzako na wale watakaopata alama za juu hupewa ajira!

Tusikatishane tamaa jamani!
 
Hahahaaa wameshapatikana wenzenu na kazi wameanza..nyie mnaendaga tu kukamilisha utaratibu
 
Hahahaaa wameshapatikana wenzenu na kazi wameanza..nyie mnaendaga tu kukamilisha utaratibu

Eti kukamilisha tu utaratibu! tena ukome kuja jukwaa hili na kuwakatisha tamaa wenzako inaonekana una hamu sana ya kucomment! najua ni mgeni sasa sio kila thread una comment, kumbe hata wiki hujamaliza tangu uingie humu halafu unaleta utumbo funga domo lako
Join Date : 18th March 2013
Posts : 15
Rep Power : 305

Likes Received 1
Likes Given 3

kumbe umekuwa registered juzi tu halafu unaleta za kuleta acha kihelehele mkuu unaonekana una hamu sana ya kucomment! alaa! nyama weee!
 
Hahahaaa wameshapatikana wenzenu na kazi wameanza..nyie mnaendaga tu kukamilisha utaratibu<br />
<br />
<font size="4"><font color="#000080"><b>Eti kukamilisha tu utaratibu! tena ukome kuja jukwaa hili na kuwakatisha tamaa wenzako inaonekana una hamu sana ya kucomment! najua ni mgeni sasa sio kila thread una comment, kumbe hata wiki hujamaliza tangu uingie humu halafu unaleta utumbo funga domo lako<br />
</b></font></font><font color="#006400"><font size="4"><b>Join Date : 18th March 2013</b></font></font><br />
<font color="#006400"><font size="4"><b>Posts : 15<br />
Rep Power :&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;305</b></font></font><br />
<font color="#006400"><font size="4"><b>Likes Received 1</b></font></font><br />
<font size="4"><font color="#006400"><b>Likes Given 3<br />
</b></font><font color="#000080"><b><br />
kumbe umekuwa registered juzi tu halafu unaleta za kuleta acha kihelehele mkuu unaonekana una hamu sana ya kucomment! alaa! nyama weee!</b></font></font>
<br />
<br />
Ha haa haaa,mkuu naona amekuudhi
 
Hahahaaa wameshapatikana wenzenu na kazi wameanza..nyie mnaendaga tu kukamilisha utaratibuEti kukamilisha tu utaratibu! tena ukome kuja jukwaa hili na kuwakatisha tamaa wenzako inaonekana una hamu sana ya kucomment! najua ni mgeni sasa sio kila thread una comment, kumbe hata wiki hujamaliza tangu uingie humu halafu unaleta utumbo funga domo lakoJoin Date : 18th March 2013Posts : 15Rep Power : 305Likes Received 1Likes Given 3kumbe umekuwa registered juzi tu halafu unaleta za kuleta acha kihelehele mkuu unaonekana una hamu sana ya kucomment! alaa! nyama weee!
Weeee kuja juzi haimaanishi hata hajui kinachoendelea huko duniani,inawezekana kabisa anachoongea kina ukweli asilimia kadhaa,lakini pia kunakuwa na nafasi za watu wengine ambao wanapeleka cv zao bila kumjua mtu huko,na wao huwa wanapata kutokana na nafasi zao,lakini huo ndo ukweli aliosema mkuu,hata wewe ungekuwa ndani humo ungemtafuta binti yako umweke au rafiki yako umweke au mtoto wa shangazi ndo baadae uwafanyie interview wengne 100 kwa nafasi 2 zilizobaki....me nahisi we umo humo kwenye group la kuwekana.
 
Weeee kuja juzi haimaanishi hata hajui kinachoendelea huko duniani,inawezekana kabisa anachoongea kina ukweli asilimia kadhaa,lakini pia kunakuwa na nafasi za watu wengine ambao wanapeleka cv zao bila kumjua mtu huko,na wao huwa wanapata kutokana na nafasi zao,lakini huo ndo ukweli aliosema mkuu,hata wewe ungekuwa ndani humo ungemtafuta binti yako umweke au rafiki yako umweke au mtoto wa shangazi ndo baadae uwafanyie interview wengne 100 kwa nafasi 2 zilizobaki....me nahisi we umo humo kwenye group la kuwekana.
 
Nadhani tatizo ni namna alivyoleta maoni yake lakini kuna baadhi ya taasisi wanafanya hivyo. Nami sitasahau siku nilipofanya usahili kwa ajili ya nafasi moja, watu tulikuwa 36 na nikaingia top 4. Kinyume na post zingine zilizokuwa na watu hadi 400 kwa post moja ambako top 4 ndo waliitwa kwa ajili ya oral, sisi tukaitwa 26, baadae tunagundua mtu wa kama 20 hivi ndiye aliyeitwa kazini. Kwa mawazo yangu niliona Sekretarieti ilitaka kumbeba yule wa 20 aliyeitwa kazini. Tulioingia top 4 tulikuwa na alama kuanzia 80 kwenda juu yeye aalikuwa na kama alama hamsini hivi. HAIWEZEKANI POST ZINGINE WATU WAFANYE 400 mshatlist watu 4 kwa oral lakini mshortilist 26 kwa ajiri ya oral interview kwa post hiyo hiyo moja. Nadhani kuna shida pia sekretarieti
 
Mkuu denning sipingani sana na ww ila kwa utaratibu mpaka ulivyo mara nyingi ni kuanzia marks hamsini na kuendelea ndo,wanakua prefered,kwa,ajili ya oral so,kupata kwako 80 sio tija ya watu waliopata hamsini kutoitwakwenye interview kuhusu labda hiyo post nyingine watu hawakufikisha passmark hao wanne ndo,walioitwa kwa kifupi utumish nawaamini coz kuna watoto,wa,wakulima ambao nawajua walifanya interview zaidi ya watu mia nne na kwa nafasi moja au mbili na walipata kazi
 
Wanapiga kazi mpaka kesho cha msingi ni kupiga shule ya maana ukiitwa kwenye interview
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom