Nafasi za kazi tanroad-morogoro


A

Abd Ngala

New Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
A

Abd Ngala

New Member
Joined Dec 12, 2013
1 0 0
Nilipeleka maombi ya kazi za Operator pale Morogoro vipi wenzangu . Interview ilishafanyika nini? maana kimya hata sikuwahi kusikia kama wameita watu kwa ajili ya usaili. Naomba updates
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,180
Likes
747
Points
280
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,180 747 280
Ndugu watu walishaanza kazi muda kidogo nadhani ishapita miezi 7. Au wewe hiyo kazi uliyoomba ni ya hivi karibuni?
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821