nafasi ya kazi


M

maynard

New Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
2
Points
0
M

maynard

New Member
Joined Nov 29, 2012
2 0
WABANTU CO LTD WANATANGAZA NAFASI ZA KAZI KWA WENYE TAALUMA YA SALES AND MARKETING tuma CV zako kupitia email yao ya hr@wabantu.com tuma sasa muda wa maombi ni mchache
 
B

beauty gal

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
65
Points
0
Age
31
B

beauty gal

Member
Joined Oct 4, 2012
65 0
2liosoma fani nyingne ha2na nafac?
 
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
229
Points
225
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2012
229 225
WABANTU CO LTD WANATANGAZA NAFASI ZA KAZI KWA WENYE TAALUMA YA SALES AND MARKETING tuma CV zako kupitia email yao ya hr@wabantu.com tuma sasa muda wa maombi ni mchache
Kwa kauzoefu kangu kadogo tu kwenye soko la ajira,ukiona tangazo lipo kirahisi kirahisi kama hivi basi hata terms za iyo kazi zitakua kama zakubabaisha babaisha tu!, ila jaribuni wadau
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Points
1,225
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 1,225
nyie si mlishafanya usahili na vijana kibao pale amana vp hawajakidhi vigezo? By the way jamaa ni kama ma agents hivi wenye kaz ni sunshine ya wachina.
 
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
229
Points
225
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2012
229 225
nyie si mlishafanya usahili na vijana kibao pale amana vp hawajakidhi vigezo? By the way jamaa ni kama ma agents hivi wenye kaz ni sunshine ya wachina.
Kumbe ni ubabaishaji tu!,kwa nini wasieleze kuwa wao ni ma agent(recruitment agent) kuliko kuzungusha
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Points
1,225
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 1,225
Kwa kauzoefu kangu kadogo tu
kwenye soko la ajira,ukiona tangazo lipo kirahisi kirahisi kama hivi
basi hata terms za iyo kazi zitakua kama zakubabaisha babaisha tu!, ila
jaribuni wadau
"Kweli mzeeya"
 
Z

zilakina

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
293
Points
225
Z

zilakina

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
293 225
nyie si mlishafanya usahili na vijana kibao pale amana vp hawajakidhi vigezo? By the way jamaa ni kama ma agents hivi wenye kaz ni sunshine ya wachina.
Mm mwenyewe nilifanya interview yao pale amana halafu walishindwa kunichukua kwani wao wanataka cheap labour halafu unalipwa kwa commission.
 
D

dlazari

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
74
Points
95
D

dlazari

Member
Joined Sep 20, 2012
74 95
Kwa uzoefu wangu mdogo wa ajira.. Mtangazaji huyu hayupo serious na anachokifanya. Kazi haiwezi tangazwa kama imeandikwa kwa sms
 

Forum statistics

Threads 1,284,775
Members 494,236
Posts 30,839,360
Top