Nafasi mpya za kazi mwananchi communication ltd

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,734
2,000
Jamani hizo blogs zenu zinakera. Blog unaload dk 10 haifunguki. Why msiweke hapa hapa na hotliking imekatazwa
 

0909Hekima

JF-Expert Member
Feb 23, 2013
229
225
Jamani hizo blogs zenu zinakera. Blog unaload dk 10 haifunguki. Why msiweke hapa hapa na hotliking imekatazwa

nafasi ya kazi uletewe na kulalamika bado ulalamike wewe! kama haifunguki tafuta njia nyingine maana alieweka tangazo halipwi chochote ye kaweka kusaidia. Hivi watz tutatoka kweli????????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom