Masulupwete
JF-Expert Member
- Feb 15, 2012
- 2,366
- 2,438
We jitahidi umridhishe anogewe achana na mawazo mfu hayo.Wakuu naomba maujuzi nawezaje kumkomoa demu kwenye sex (ku.t.om.ba) kuna demu kazingua kitambo sana, sasa naona mashetani yake yamekaa vema kanikubalia lile tendo pendwa nataka kumkomoa. Naomba maujanja wadau nafanyaje nataka arudi kwao k imewiva km korosho na inatazama kushoto!! Nafanyaje wakuu.
Koh kohMpaka umkomoe unacho cha kumkomolea?
Mkuu nataka kumkomoa sio kumridhishaWe jitahidi umridhishe anogewe achana na mawazo mfu hayo.
Kumkomoa tu. sina mpango wa muda mref naeNn faid yake?...mwanaume anae fanya jambo bila kutumia akil ni mzigo sana.
Nakushauri usifanye hivyo maana mpaka umeomba ushauri ni kwamba huna huo uwezo. Weka heshima ajutie alikuwa wapi siku zote kukupa mzigo.Mkuu nataka kumkomoa sio kumridhisha
Mkuu una hatimilikiKwanza uko wapi asije kuwa demu wangu
Mmh hapo nakomoa mtu au nitakua najikmoaPaka pilipili kwenye dushee lako mkuu