Naenda kuanza diploma pale MUST, ushauri tafadhali


Livingstone Ayo

Livingstone Ayo

Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
33
Likes
9
Points
15
Livingstone Ayo

Livingstone Ayo

Member
Joined Nov 10, 2017
33 9 15
Jamani ndo nataka niende kuji-registrate Mbeya University (MUST) kwa diploma nimechelewa au vipi.. nijibuni jamanii....
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,118
Likes
2,227
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,118 2,227 280
Kwani diploma wamefungua lini? Kama mpaka sasa wiki 3 hazijaisha basi haujachelewa, ila kama ni zaidi ya mwezi hope umechelewa mkuu.
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,290
Likes
457
Points
180
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,290 457 180
week ya nane hii wenzio washasoma na paper watakua washapiga hivi vitest test watu washaanza kukusanya marks zao za CA .... UMECHELEWA NDUGU
 
Livingstone Ayo

Livingstone Ayo

Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
33
Likes
9
Points
15
Livingstone Ayo

Livingstone Ayo

Member
Joined Nov 10, 2017
33 9 15
week ya nane hii wenzio washasoma na paper watakua washapiga hivi vitest test watu washaanza kukusanya marks zao za CA .... UMECHELEWA NDUGU
Watanipokea kweli??
 

Forum statistics

Threads 1,213,083
Members 461,948
Posts 28,466,428