Naenda Arusha


Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
3,067
Likes
1,160
Points
280
Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
3,067 1,160 280
Wadau nahitaji kwenda Arusha week end hii nahitaji kueleweshwa basi zuri la kusafiri nalo lisilokuwa na usumbufu na pia Hotel nzuri ya kufikia yenye bei na kuanzia elfu 25.000 mpaka 30.000 kati kati ya mji.
 
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
Wadau nahitaji kwenda Arusha week end hii nahitaji kueleweshwa basi zuri la kusafiri nalo lisilokuwa na usumbufu na pia Hotel nzuri ya kufikia yenye bei na kuanzia elfu 25.000 mpaka 30.000 kati kati ya mji.
Panda Tahemeed,Ratco,Dar express Au kilimanjaro
 
K

KIMATIRA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2015
Messages
185
Likes
141
Points
60
K

KIMATIRA

Senior Member
Joined Dec 3, 2015
185 141 60
wewe ni ke au me? na unatokea sehemu gani? kama unatoka dar panda basi lolote lenye namba d,
kama mbeya kula new force. kama Karatu panda lacrome. kama Mwanza panda naj.kama Tanga panda tahmeed.kama Dom panda shabiby.
hoteli fikia am Marne Yale zipo za bei hizo na mjini unatumia miguu.
kwa Maelezo zaidi njoo inbox.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,220
Likes
32,513
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,220 32,513 280
Uko wap wewe ?
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,679
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,679 280
Basi zuri haswa la kutoka Dar kwenda Arusha ni KILIMANJARO EXPRESS. Nauli ni sh 33,000 tu kwa Daraja la kati na sh 36,000 kwa Daraja la Juu. Ni basi zuri lisilo na Usunbufu hata kidogo.
 
Mr.Teacher

Mr.Teacher

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
450
Likes
106
Points
60
Mr.Teacher

Mr.Teacher

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
450 106 60
Wadau nahitaji kwenda Arusha week end hii nahitaji kueleweshwa basi zuri la kusafiri nalo lisilokuwa na usumbufu na pia Hotel nzuri ya kufikia yenye bei na kuanzia elfu 25.000 mpaka 30.000 kati kati ya mji.
Karibu mabasi yote yanayoenda Arusha kutoka sehemu zote za nchi ni mazuri na hayana usumbufu ila hakuna hotel ya elfu 25000 ama 30000 Arusha japo kuna nyumba za wageni za hiyo bei kama Kutetere, monjes zote ama 6 to 8.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,497
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,497 280
Basi zuri haswa la kutoka Dar kwenda Arusha ni KILIMANJARO EXPRESS. Nauli ni sh 33,000 tu kwa Daraja la kati na sh 36,000 kwa Daraja la Juu. Ni basi zuri lisilo na Usunbufu hata kidogo.
Apande Tahmeed Coach hatojutia safari yake, apande First Class nauli elfu 33,000/- Tu. Usafiri wa Uhakika alafu atuletee mrejesho.


Kilimanjaro Express ilikuwa zamani siyo sasa, kwa sasa ni Tahmeed pekee kwa route ya Kaskazini. Huyu jama hana mshindani na hajatokea
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,781
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,781 4,089 280
Usije kuta yupo mtwara au lind saa hz
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,644
Likes
6,346
Points
280
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,644 6,346 280
Hahahahahahaa, duh! Tukisema Klm siku hizi kaishiwa na magari ya uhakika tunabezwa. Huu sasa si ugonjwa wa moyo?
mi huwa najibu kwa vitendo, ukiachilia mbali saa saba usiku unaikuta klm iko mto wami imeshindwa kupanda mlima, atakaebisha naweka video kabisa maana tulishuka kuwacheki kulikoni
 
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
Yeah mkuu chaki tahmeeed wako njema sana root ya dar nimesafiri nao sana Nafikiri almost gari zao zote ni daraja la juu, Full luxury
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,497
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,497 280
Yeah mkuu chaki tahmeeed wako njema sana root ya dar nimesafiri nao sana Nafikiri almost gari zao zote ni daraja la juu, Full luxury
Kabisaa mkuu, jamaa wamejipanga kutoa huduma
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Karibu mji ni tuliv hautaki uzaramo hata kidogo

Kilimanjaro Express

Peace Hotel 45000 tsh Bed and Breakfast
 
N

nyamujulemukama

Senior Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
147
Likes
37
Points
45
N

nyamujulemukama

Senior Member
Joined Jul 13, 2013
147 37 45
Tahmeed wana ofisi wapi jamani kama sio kwenda pale ubungo na kudakwa na wapiga debe, nenda kilimanjaro hapo shekilango kapande luxury nauli sh 36,000.
 
M

msakamali77

Member
Joined
Nov 6, 2016
Messages
24
Likes
8
Points
5
M

msakamali77

Member
Joined Nov 6, 2016
24 8 5
Arusha tourist inn 45,000
Meter chache toka stand kubwa
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029