Nachukia na sitaki kuona! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachukia na sitaki kuona!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kisima, Sep 16, 2011.

  1. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,503
    Trophy Points: 280
    Hamjambo WanaJF!
    Jamani mi nina tatzo na cjui ilikuwaje nikawa hivi!
    Mi mwenzenu tangu siku ya kwanza nilipoona umbile tupu la hawa wenzetu wa kike wakiwa utupu... Namaanisha nikiiona face 2 face ile ki2 yao basi km mnala ulpanda utashuka mpaka ushrink km wa bata!
    Kisa, first dt nlvoona utupu wa m/mke nilipatwa kinyaaaa!
    Au nyie wadume wenzangu mnawaonaje hawa viumbe?!!!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Heee! Wanaume wenzake hebu mjibuni.. Manake hii ni kali bt haileweshi...
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,083
    Trophy Points: 280
    huwatokea baadhi ya watu hiyo

    ndo maana unashauriwa usitazame sana,we papasa kizani halafu endelea na zoezi...

    kuna baadhi ya watu huathirika kisaikolojia wakitazama sana k ya mwanamke....

    labda wewe ni mmojawapo.....

    utazoea taratibu...
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Haloo ile kitu tamu bhana, halafu vitu vibaya vinavyonuka, ndivyo vitamu hivyo we fuata utamu usiangalie nyuki.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Dah!! Yaaaani.... Dah.... naona nitarudi....
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,083
    Trophy Points: 280
    haya mambo yanaendana na age

    watoto chini ya miaka kumi husikia kinyaa
    pia kuona watu wazima wanapeana mate.....lol
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni ishara mbaya ndugu yangu, isije kua we unavutiwa na wanaume wenzako tu.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    pole sana watu wanazama hadi chumvini sembuse kuiona tu..................me sina habaaaaaaaaaaari
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unatakiwa uikodolee macho mpaka chozi litoke,hapo utakuwa shupavu.
     
  10. airbus380

    airbus380 New Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, HUYU PENGINE SOI MWANAUME JAMANI!
     
  11. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha..umenifurahisha hapo kwenye vitu vinavyonuka ndio vitam...nataman nitoe mfano..baadae...anaetaka ni mPM
     
  12. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au unahisi umeona kidonda??...ilo ni bonge la tatizo, fanya mazoezi ya kuiangalia...
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Endelea kuangalia...utazoea tu
     
  14. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,158
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    na wewe bana!! si usubiri kwanza ukue? unatazama vitu vya wakubwa unatarajia nini? omba Mungu undelee kuona kinyaa hivyo hivyo unaweza kuwa paroko mzuri
     
  15. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au unahisi umeona kidonda??...ilo ni bonge la tatizo, fanya mazoezi ya kuiangalia...
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,632
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Makubwa haya.....watu wanachinjana (literally!) kwa sababu ya hiyo kitu, wengine wanaona kinyaa!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    upuuzi mtupu....
     
  18. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    stupid! siku hizi kuna wanaume wa ajabu!
     
  19. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Doh kama wewe ambavyo umeamua kuolewa na Padri.....Mama Paroko kaa kimya kama unachakuchangia.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Bwabwa hilo.
     
Loading...