Na mimi yamenikuta, nahisi sina ujanja

Na mimi yamenikuta, nahisi sina ujanja

sasa we kinachofuata ni laana juu yako . mke unae halafu unajidai kumsaliti. utakwaa gonjwa na huyo unaemuona bora atakukimbia then utamuona mke ana thamani kwako. mfundishe mkeo kunako 6x6 na sio kutafuta vimada. take care.
 
ndoa hizi za kileo majanga
Tulia na mkeo so long unafikisha mzigo wako
huko nje mnatafuta magonjwa,,kwanza kapime sidhani kama uko salama
wenzio wenye pochi kubwa zaidi wanafaidi mzigo....tulizana
 
Story inachosha sana nimeboreka hujui kusimulia
 
Mi ngoja nije kivingine kidogo. Unasema kuwa mke wako alikukamata kwa ushahidi wa kutosha tu juu ya uhusiano wako wa nje na huyo bidada wa Mwananyamala. Na pia umesema mke wako alikushauri uendelee naye tena kwa kusisitiza. Sasa ni hivi huyo mkeo unamegewa wewe!!!!! Mwenyewe umekolezwa kule, huku nako mkeo kakolezwa na vijana wa mujini , ngoma inogile.

Chunguza vizuri ujionee. Sipati picha hicho kimtandao chenu kilivyo dah!
 
Kuna cha ushauri hapo kweli hakika mimi cha kukushuri ni kuachana na huy dada kurudi kwa mkeo tu,Najiuliza tu hivi hizi ndoa mnapofunga huwa mnamaanisha au huwa mnataka kuwafaidisha watu pilau na kujionyesha kuwa mmefunga ndoa ya kifahari,kweli unaweza ukamuoa mwanamke ambaye unamthamini ukachua udhaifu wake kumsaliti eti hajui chochote kwani ulitafutiwa huyo? Hivi kuna mwanamke ambaye kweli anampenda mumewake na kumthamini na pia kuheshimu ndoa yake akaridhia kwa mdomo wake na kusema eti kuweni makini(maana yake tumieni kinga) halafu bado iitwe ndoa? Ushuri tu mnapooa oeni kwa kumaanisha siyo kuwafurahisha watu kwa hiyo stori kuna raha gani ya ndoa unaacha kumpigania mkeo ndani eti unamng'anga'ania kimada duh![/QUOTEDah ni kweli usemacho yaani mm watu wa hivi wananikera sana eti hapo unaomba ushauri....ningekuwa mm ndio mkeo ww ningekufanya kitu mbaya hadi ungejuta
 
Back
Top Bottom