Na hii ndiyo nguvu ya "TEC"!

Na hii ndiyo nguvu ya "TEC"!

voicer

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2020
Posts
5,545
Reaction score
11,944
Ni video ya Siku Mh'Rais wa JMT alipokutana na kuwahutubia wahashamu maaskofu wa "TEC" uso kwa uso.

Msikilize mheshimiwa Rais alichokisema siku hiyo na kisha ulinganishe na kinachotokea sasa hivi nchini.

Rais Samia amekiri kwa kinywa chake na kuusifu mchango wa TEC Katika nyanja ya maendeleo nchini sambamba na serikali ya JMT.


View: https://youtu.be/SzL6DqNVOV0?si=vtHczog-cVACnP92

Je, aliyoyakiri na kuyatamka yeye mwenyewe Rais kwenye hiyo hotuba yake.

Mbona hatembei kwenye Reli yake mwenyewe?

Ni nini kimempata mpaka kukaa kimya huku waandamizi wake wakizidi kuboronga hadi kufikia kuuzuia waraka wa TEC usiandikwe kwenye press media nchi nzima?

Je, kuna shinikizo toka sehemu au kundi fulani dhidi ya mpendwa Rais wetu?

Time will tell!
Eeh Mola Inusuru Tanzania [emoji1241] [emoji813]
 
Ni video ya Siku Mh'Rais wa JMT alipokutana na kuwahutubia wahashamu maaskofu wa "TEC" uso kwa uso.

Msikilize mheshimiwa Rais alichokisema siku hiyo na kisha ulinganishe na kinachotokea sasa hivi nchini.

Rais Samia amekiri kwa kinywa chake na kuusifu mchango wa TEC Katika nyanja ya maendeleo nchini sambamba na serikali ya JMT.


View: https://youtu.be/SzL6DqNVOV0?si=vtHczog-cVACnP92

Je, aliyoyakiri na kuyatamka yeye mwenyewe Rais kwenye hiyo hotuba yake.

Mbona hatembei kwenye Reli yake mwenyewe?

Ni nini kimempata mpaka kukaa kimya huku waandamizi wake wakizidi kuboronga hadi kufikia kuuzuia waraka wa TEC usiandikwe kwenye press media nchi nzima?

Je, kuna shinikizo toka sehemu au kundi fulani dhidi ya mpendwa Rais wetu?

Time will tell!
Eeh Mola Inusuru Tanzania [emoji1241] [emoji813]

Dkk ya ngapi ndipo alipoongea hayo maneno kuntu
 
Dkk ya ngapi ndipo alipoongea hayo maneno kuntu
Nimeiangalia hiyo video vizuri na nimeshangaa kwamba je!
Ni Samia huyuhuyu au ni mwingine?
Anachokiongea kwenye hii clip mbele ya maaskofu ni tofauti kabisa na alichokiingea juzi kule Arusha!
 
Nimeiangalia hiyo video vizuri na nimeshangaa kwamba je!
Ni Samia huyuhuyu au ni mwingine?
Anachokiongea kwenye hii clip mbele ya maaskofu ni tofauti kabisa na alichokiingea juzi kule Arusha!
Tatizo linaweza kuwa hotuba za kuandikiwa.
 
Back
Top Bottom