Na CUF TUJIPIME CDM SQUARE Ijumaa Ijayo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na CUF TUJIPIME CDM SQUARE Ijumaa Ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Head teacher, Jun 11, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawapokeza CCM kwa operesheni JAZA WATU JANGWANI kwani imefaulu kwa kiwango kikubwa. Sasa ni wakati wetu sisi CUF kudhihirisha nguvu ya haki tuliyonayo. Si kama ile ya mafuso ni zaidi ya ile ya wapinzani wetu CDM. Upo wapi Maalim, Lipumba, Jussa, Mtatiro...?
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi itafanikiwa kama itafanywa baada ya swala ya ijumaa
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Sijui kwa nini nimecheka ghafla.....
     
  4. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ile ya cdm ilifana kwa sababu watu walitoka kanisani week end.
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Baada ya kupata kura 200 Uzini, nyuma ya CDM kwa kweli tumenyong'onyea na hatuna hamu ya kushindana nao. Siku hizi tupo bize na kuchoma moto makanisa
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wameshindwa wanaume wao CCM wanawake wataweza?
     
  7. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimecheka mpaka majirani wameshtukia
     
  8. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mkuu si tayari mlifanya zenji na kuchoma makanisa au?
     
  9. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usituchangenye na UAMSHO..!
     
  10. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mabwana zenu waliwaleta mawaziri uchwara kurudia ahadi badala ya kusema utekelezaji nyie nasikia mtamleta lile KUNDI LA UAMSHO kueleza utekelezaji wa uchomaji makanisa BOKO HARAMU watakuwa wageni waalikwa.
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ahahahahaha!we ni noma!ur really funny.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Aisee sikujua kuwa Tanzania ina Wasabato wengi vile!
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasabato hushinda kanisani tuu jumamosi
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    cuf tangia tugalagazwe na wapinzani wetu igunga roho iliniuma sana. ndo maana hata Arumeru hatukuweka mgombea ili kuficha aibu. hatuna uwezo wa kucord mafuso but tujikusanye baada ya swala ya ijumaa nasi tuujaze uwanja wa chadema. ole wao polisi wazue maandamano yetu.
    haki sawa? asipenda haki? jino kwa jino? asanteni sana. Mia
     
  15. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi
     
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeua mkuu
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watafutane UAMSHO waje kwa wingi hapo na pia muwalete na ccm maana nyie wote ni chama kimoja
     
  18. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    True, na Shura itabidi wawepo watoe tamko kuhusu baraza la mitihani
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: bora umekua mkweli na muwazi
     
  20. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Head teacher nisingekustukia leo kabla sijapata ban CUF wangeniloga.
     
Loading...