Mzungu aachwe tu,mtazamo wa mzungu si kawaida


Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
4,087
Likes
4,381
Points
280
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
4,087 4,381 280
Naangalia hapa discovery channel,wanaonyesha controversies mbalimbal znazojitokeza katka tafit zao huko kwenye sayar nyingne..daah,ujue hii tabia ya mzungu kufanya utafit tokea enz hizo wanazunguka dunian had kuja kuona bara la africa na kuanza kulishugulikia effectively,nadhan tuwape pongez hawa jamaa kwa gunduz zao,.wanaishangaza sana dunia,..ngoz nyeus maskin ya mungu wakat wenzetu wanafanya haya sis sjui tunafanyaga nin.daah,.nadhan hawa jamaa wanakitu cha ziada zaid ya bnadam wa kawaida,au either sis ngoz nyeus ndo si viumbe vya kawaida,maana wanasema mwanadam ana uwezo mkubwa sana,katumia tu 10% ya ubongo,sasa naona wenzetu weupe wanajishugulisha kwel,sis weus vp jamen?
 
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
443
Likes
486
Points
80
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
443 486 80
".....Black people are good in love making" Dolnad Trump
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,301
Likes
1,201
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,301 1,201 280
...
Hatupo kwa ajili ya tafiti, maana nyie wenyewe mnatakiwa kufanyiwa tafiti.
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,856
Likes
1,359
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,856 1,359 280
Hivi vitu vipo kiasilia wanadamu wa kwanza walikuwa na ngozi nyeupe.
 
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
861
Likes
955
Points
180
Age
28
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
861 955 180
Hawa wazungu na tafiti zao za kwenda kwenye sayari zisizo julikana mwisho wa siku wamchukize Mungu achukue uamuzi wa kuteketeza dunia yote na watatuponza sisi wafrika tusio jua kila kitu
 
N

ngunna

Senior Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
190
Likes
122
Points
60
N

ngunna

Senior Member
Joined Jul 29, 2017
190 122 60
Naangalia hapa discovery channel,wanaonyesha controversies mbalimbal znazojitokeza katka tafit zao huko kwenye sayar nyingne..daah,ujue hii tabia ya mzungu kufanya utafit tokea enz hizo wanazunguka dunian had kuja kuona bara la africa na kuanza kulishugulikia effectively,nadhan tuwape pongez hawa jamaa kwa gunduz zao,.wanaishangaza sana dunia,..ngoz nyeus maskin ya mungu wakat wenzetu wanafanya haya sis sjui tunafanyaga nin.daah,.nadhan hawa jamaa wanakitu cha ziada zaid ya bnadam wa kawaida,au either sis ngoz nyeus ndo si viumbe vya kawaida,maana wanasema mwanadam ana uwezo mkubwa sana,katumia tu 10% ya ubongo,sasa naona wenzetu weupe wanajishugulisha kwel,sis weus vp jamen?
Sisi ni weusi ni ngono tu
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Ila isije ikawa wako studio tu, wanakudanganya.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,167
Likes
3,424
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,167 3,424 280
Ila isije ikawa wako studio tu, wanakudanganya.
Una mawazo mgando.
Tukubali tu ukweli mana mwisho wa siku hatutaishi milele....Wazungu kama kweli Mungu ndo aliyeumba dunia na viti vilivyomo ndani yake kama dini zinavodai.....basi Wazungu walipendelewa akili...
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Una mawazo mgando.
Tukubali tu ukweli mana mwisho wa siku hatutaishi milele....Wazungu kama kweli Mungu ndo aliyeumba dunia na viti vilivyomo ndani yake kama dini zinavodai.....basi Wazungu walipendelewa akili...
Hata kutengeneza studio/location ya ivo ni akili mkuu,.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,167
Likes
3,424
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,167 3,424 280
Hata kutengeneza studio/location ya ivo ni akili mkuu,.
Kuna vitu vingine havitengenezwi studio mkuu lazima uende location...hao watu wametuzidi akili...lazima tuseme ukweli...Mungu hakuwa mbaguzi kwenye kifo tu..wote tutakufa some day
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
Sisi tungeweza kujitutumua isingekuwa magu kuhusudu kushangiliwa na kupongezwa huku akisifiwa kwa maandamano ya wajinga naye anachekelea.
Ukiuliza unajibiwa na mabeo, siiro, ndugaali, na yule wa mahakama kyuu!

Mnategemea kuwa na 'Vichwa'
Thubuutu!!

Tunaambukizana miujinga.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
M
Kuna vitu vingine havitengenezwi studio mkuu lazima uende location...hao watu wametuzidi akili...lazima tuseme ukweli...Mungu hakuwa mbaguzi kwenye kifo tu..wote tutakufa some day
Mbona kuna movies za huko space!?
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,167
Likes
3,424
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,167 3,424 280
M

Mbona kuna movies za huko space!?
Mkuu usiniambie na wewe hujui tofauti ya 'Movie' na 'Documentary'??????
Umenunua smartphone....itumie ipasavyo ina matumizi mengi sana...

....na mojawapo ni kupata 'elimu'....ila sina maana 'elimu bure' hii iliyotengewa bilioni 26 kwa mzezi
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Sisi tungeweza kujitutumua isingekuwa magu kuhusudu kushangiliwa na kupongezwa huku akisifiwa kwa maandamano ya wajinga naye anachekelea.
Ukiuliza unajibiwa na mabeo, siiro, ndugaali, na yule wa mahakama kyuu!

Mnategemea kuwa na 'Vichwa'
Thubuutu!!

Tunaambukizana miujinga.
We jamaa mbona siasa imekukaa sana!? Ushabiki, usio na maana Sasa magu anahusikaje hapa!! Yani kama ni malelia yako imesha panda kichwani.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,167
Likes
3,424
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,167 3,424 280
We jamaa mbona siasa imekukaa sana!? Ushabiki, usio na maana Sasa magu anahusikaje hapa!! Yani kama ni malelia yako imesha panda kichwani.
Sorry, 'malelia' ndo nini??
Tatizo ilikua umande ama ngumbaro???
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
We jamaa mbona siasa imekukaa sana!? Ushabiki, usio na maana Sasa magu anahusikaje hapa!! Yani kama ni malelia yako imesha panda kichwani.
Nimetupia mfano hai, kabla hata mate hayajakauka na wewe umejileta kama mfano hai mwingine.
Daah! Mleta hoja uko vizuri kumukichwa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,301