MziziMkavu Huyooooooooooo


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Ndio inavyotakiwa kuheshimu mavazi ya kazi, sio mtu anapiga shoshine halafu mchafuuuuuuuuuuuuuu
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Wow!!Bidhaa utazinunua tu kutokana na usmart wake!!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,702
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,702 2,000
nimempenda kwakweli.
sijui akilinganishwa na makondakta wetu ikoje hii hasa wa mbezi kkoo ama mbezi kawe lol!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
Duh! hivi inaruhusiwa kuchinga ndizi na suti !! au itakuwa rwanda-rundi huko!!!
Mbona Uganda ni kawaida. Unajua sissi watanzania tulizoezwa kuvaa shimo la choo-Cho En Lai- hivyo bado tupo kule kule!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,060
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,060 2,000
kwa haraka haraka unaweza kudhani ndio katoka sokoni kununua hizo ndizi na anazipeleka nyumbani...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,230
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,230 2,000
Haaa MziziMkavu anapenda sana kazi yake yani full suti.
 
Last edited by a moderator:
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,880
Points
2,000
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,880 2,000
Mbuzi Mzee, nashukuru sana kwa hii introduction walau nimepata kufahamu muonekano wake! Inaonekana MziziMkavu ni mtu smart :wink1:
 
Last edited by a moderator:
2

21DEC2012

Senior Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
116
Points
170
2

21DEC2012

Senior Member
Joined Oct 25, 2011
116 170
wafanya biashara ndogondogo na kubwa wa Tanzania tuna la kujifunza.
 

Forum statistics

Threads 1,294,403
Members 497,915
Posts 31,174,866
Top