Mzimu wa Sharomilionea waanza kazi, wezi warudisha vifaa vyake


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280







Gari aliyokuwa akiendesha Marehemu Sharomilionea baada ya kuacha njia na kupinduka

“Vitu viliwasilishwa na wasamaria wema kwa Mwenyekiti wa Kijiji cha Songa Kibaoni, Abdi Zawadi ambaye alitoa taarifa polisi kwa ajili ya utambuzi na taratibu nyingine,” alisema Massawe.

JESHI la Polisi mkoani Tanga limefanikiwa kukamata vitu mbalimbali vya marehemu Hussein Ramadhan, ‘Sharo Milionea’ vilivyoibwa na watu wasiojulikana, muda mfupi baada ya msanii huyo wa filamu na muziki nchini kupata ajali katika Kijiji cha Songa Kibaoni, wilayani Muheza na kufariki dunia papo hapo.

Akizungumza na waandishi wa habari jana, Kamanda wa Polisi mkoani Tanga, Costantine Massawe alisema Jeshi la Polisi limefanikiwa kukamata begi la nguo, simu ya mkononi aina ya blackberry, betri ya gari, redio, tairi la gari na saa ya mkononi ya marehemu.

Alitaja vitu vingine vilivyopatikana kuwa ni nguo ambazo marehemu alivuliwa baada ya kupata ajali, ambazo ni fulana na suruali ya jeans.

Alisema kuwa,vitu hivyo vilipatikana baada ya wakazi wa kijiji ilipotokea ajali hiyo kuvisalimisha vitu hivyo kwa Mwenyekiti wa Kijiji cha Songa kibaoni, Abdi Zawadi .

“Vitu viliwasilishwa na wasamaria wema kwa Mwenyekiti wa Kijiji cha Songa Kibaoni, Abdi Zawadi ambaye alitoa taarifa polisi kwa ajili ya utambuzi na taratibu nyingine,” alisema Massawe.

Aliwataka wananchi wa Kibaoni kuendelea kutoa ushirikiano ili viweze kupatikana vitu vingine vya marehemu na kuongeza kuwa, jeshi hilo linaendelea na uchunguzi, ili kubaini pesa na vitu vingine vilivyokuwamo ndani ya gari hilo ambavyo havikupatikana.

“Hivi vitu mnavyoviona hapa vimesalimishwa na watu ambao huenda walishiriki katika wizi, au waliviona mahali na kwa mapenzi yao kwa marehemu wakaamua kuvirejesha,” alisema Massawe

Alisema baadhi ya vitu hivyo vilikamatwa nje ya wilaya ya Muheza katika gereji na kwenye nyumba za watu.

Kamanda alifahamisha zaidi kuwa, hadi sasa watu kadhaa wanashikiliwa na jeshi hilo kwa kuhusika na tukio hilo.

“Tunaamini kuna vitu vingi vya thamani havijapatikana, bado tunaendelea na uchunguzi kwa kushirikiana na wananchi na mtu atakayekutwa na kitu chochote cha marehemu atashtakiwa,” alisema Massawe.

Alisema Jeshi la Polisi linawashikilia watu kadhaa waliokutwa na vitu hivyo, lakini hakutaja idadi yao kwa kuwa vitu vingine havijapatikana.

“Pamoja na hayo, vitu vilikuwa vinasalimishwa usiku na wengine walivileta mchana kwa mwenyekiti wao. Hata hivyo, si kwamba mtu aliyeleta anakamatwa papo hapo, ila wale watakaokutwa navyo tutawakamata na kuwashtaki,” alisema Kamanda Massawe.
DC atoa neno

Awali Mkuu wa Wilaya ya Muheza, Subira Mgalu aliliambia Mwananchi kuwa, licha ya kusalimisha vitu hivyo hakuna mtu aliyekamatwa kwa sababu washukiwa bado wako mafichoni.

“Kwa kweli hadi sasa aliyekamatwa kwa sababu washukiwa wote wamejificha,”alisema Mgalu.

Mkuu huyo wa wilaya alisema kupatikana kwa vitu hivyo, kulitokana na amri aliyoitoa baada ya mazishi ya msanii huyo, kuwataka wakazi wa eneo ilipotokea ajali kuvirejesha vitu hivyo ifikapo Ijumaa saa 12.

“Nilikuwa kijijini Songa kibaoni hadi saa 5.30 usiku juzi (Jumatano) nikiwa sambamba na wakazi wa kijiji hicho ambao walipiga kura ya siri za kuwafichua waliohusika katika tukio hilo,” alisema Mgalu.

Aliwataka waliokimbilia mafichoni kurejea haraka watu wanaopatwa na ajali. Kwani lengo la Serikali ni kutaka wanaoishi kando ya barabara kuacha kuwafanyia unyama majeruhi na maiti mara zinapotokea ajali kwenye maeneo yao.
Mzimu wa Sharomilionea waanza kazi, wezi warudisha vifaa vyake - Kitaifa - mwananchi.co.tz







 
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Nimesikia Pete ilishindikana kutoka wakamvunja kidole ili itoke
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,238
Likes
14
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,238 14 0
Mambo ya kusikitisha sana haya, na mara nyingi ajali za barabarani zikitokea huu unyama hufanyika.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,518
Likes
1,440
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,518 1,440 280
Watanzania tumekuwa watu wa ajabu sana sijui roho ya kikatili namna hii tunaitolea wapi!Yaani unamvua nguo marehemu na kukimbia nazo kweli?
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,726
Likes
3,178
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,726 3,178 280
Mi lawama zangu ni kwa serikali iliyopo madarakan,chanzo cha yote ni umasikin ulokidhli w2 walionao.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,406
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,406 280
Mkuu kichwa cha habari naona kama umekiweka kiimani zaidi, wakati ndani ya taarifa tunaona kumbe kuna wito uliotolewa na Mkuu wa Wilaya kusisitiza watu kuvirejesha vifaa na mali zote zilizoibwa.

"Mkuu huyo wa wilaya alisema kupatikana kwa
vitu hivyo, kulitokana na amri aliyoitoa baada
ya mazishi ya msanii huyo, kuwataka wakazi
wa eneo ilipotokea ajali kuvirejesha vitu hivyo
ifikapo Ijumaa saa"
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,393
Likes
2,826
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,393 2,826 280
Mi lawama zangu ni kwa serikali iliyopo madarakan,chanzo cha yote ni umasikin ulokidhli w2 walionao.
Ni kweli mkuu. Njaa ikizidi inasababisha watu kupoteza ubinadamu na utu wao.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,011
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,011 280
Sasa wanamvua nguo marehem ili ziwasaidie nin??na usikute zimelowa damu kutokna na ile ajali,,au ndio mambo ya ushirikina tena,ukatili huu umepitiliza sana

pumzika kwa amani mpendwa marehemu,,sisi tutafuata,safari hii yetu sote
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,629
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,629 280
naona siku hizi jf imekuwa sehemu ya kupost post zenye vichwa vya habari za magazeti ya shigongo. Baadae utasikia mzimu wa sharobaro unamtesa king majuto, mara imebainika mbaya wa sharobaro ni flani....

Back to the topic siku hizi binadamu tumepoteza utu, inapotokea ajali iwe ya gari, au moto watu badala ya kusaidia ukimbilia kupiga picha wakapost kwenye social networks na viblogs uchwara vyao, wengine ndo ukimbilia kuiba
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,601
Likes
1,463
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,601 1,463 280
naona siku hizi jf imekuwa sehemu ya kupost post zenye vichwa vya habari za magazeti ya shigongo. Baadae utasikia mzimu wa sharobaro unamtesa king majuto, mara imebainika mbaya wa sharobaro ni flani....

Back to the topic siku hizi binadamu tumepoteza utu, inapotokea ajali iwe ya gari, au moto watu badala ya kusaidia ukimbilia kupiga picha wakapost kwenye social networks na viblogs uchwara vyao, wengine ndo ukimbilia kuiba
Hili nalo neno
 
ha ha ha

ha ha ha

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
639
Likes
0
Points
33
Age
8
ha ha ha

ha ha ha

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
639 0 33
sasa hapo jeshi limekamata au vitu vimesalimishwa? au umaarufu kunuka tu apo? kama tukio ni kukamatwa lingeambatana na kukamatwa washukiwa. awa jamaa wa polisi wanatuchanganya na kauli zao, wajifunze kureport..
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
Evolution... Ndio mkae mjue jinsi binadamu walivyo na roho ngumu
..wanazaliwa kama watu, wanadamu kamili. Lakini wana komaaa na kuwa wanyama wa kufugwa ..hadi uzeeni wanaweza kuwa wanyama wa mwituni ...
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
31
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 31 0
waliiba mpaka tairi la gari? duuuhh wabongo??!!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,518
Likes
4,821
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,518 4,821 280
shemeji Nicas Mtei ilibidi uichukulie hatimiliki ile thread ujue!
yani hapa hujatumia akili ya kule rombo kabsa yani!
 
Last edited by a moderator:
M

masagati

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
412
Likes
101
Points
60
M

masagati

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
412 101 60
Wanafanya hivyo mara ngapi
 

Forum statistics

Threads 1,251,884
Members 481,931
Posts 29,789,167