Mzimu wa Kuungua Mabweni ya Shule za Sekondari.....


Toosweet

Toosweet

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,817
Likes
1,418
Points
280
Toosweet

Toosweet

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,817 1,418 280
Salaam wanaJF
Katika taarifa yao ya habari ya tarehe27/11/2016, kituo cha ITV kilitangaza kuhusu kuungua kwa Shule ya Sekondari Tweyambe iliyoko Misenyi Mkoani Kagera.Bweni la wanafunzi liliteketea kwa moto lakini hakuna aliyepoteza maisha.Uchunguzi wa awali ulibaini kuwa bweni hilo halikuteketea kwa moto unaotokana na hitilafu ya umeme kwa kuwa wanatumia Solar.
 
C

Crucial b

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2015
Messages
277
Likes
89
Points
45
C

Crucial b

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2015
277 89 45
kwanini tusiseme ukweli mabweni kuungua ni mbinu chafu zinazofanywa na upande wa pili ili kuudhoofisha speed ya serikali ionekane haifanyi kazi.
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,402
Likes
3,778
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,402 3,778 280
kwanini tusiseme ukweli mabweni kuungua ni mbinu chafu zinazofanywa na upande wa pili ili kuudhoofisha speed ya serikali ionekane haifanyi kazi.
Akili za NZI hizi..!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Pole kwa wanafunzi.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Hatari sana.
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,256