Mzimu uliokuwa ukisumbua CCM sasa umehamia CHADEMA

Mzimu uliokuwa ukisumbua CCM sasa umehamia CHADEMA

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Posts
20,141
Reaction score
24,448
Ni muda mrefu CCM walikua wakipambana na nguvu ya lowassa ndani ya chama chao walikuwa hawana ubavu wa kumfanya chochote kutokana na nguvu aliokua nayo kipesa mpaka kisiasa, aliishi kama malaika si mwanachama mpaka mwenyekiti wala Serikali iliokuwa inaweza kumnyoshea kidole.

Mpaka CCM walipoamua kuukata mzizi wa fitina kutokujali kitakachotokea wakaamua kung'oa jiti na mizizi yake na kweli hilo limesaidia kujenga CCM bora na yenye afya.

Leo hii ule mzimu umehamia CHADEMA Lowassa anafanya analojisikia na anatoa kauli apendavyo na anauwezo wa kugeuza kauli hata kama zilisikika.

Wala haitaji msemaji wa chama wala katibu mkuu kwa kua yeye ana ofisi yake na msemaji wake,

Lowassa amemzidi nguvu mpaka mwenyekiti kiasi akimtuhumu Lowassa siku ya pili mwenyewe anarekebisha kauli kuwa tunachonganishwa.

Hapa inaonyesha sasa ameizidi kamati kuu mpaka inaogopa kutoa report ya kikao ili wachague maneno ya kusema,poleni makamanda safari hii kazi mnayo.

Swali Hassani Mwalimu ulisema kikao hakina ajenda ya Lowassa kwa kuwa kiliitishwa siku nyingi mbona mnaogopa kutoa taarifa mlijadili nini!

Je, taarifa itatolewa na liongo au makene hatumjui msemaji wa chama!
 
kipara kipya Kipara kipya huwa natofautiana na wewe mara nyingi ila ktk hili umesema kweli tupu. Sasa ni dhahiri mkenge huu wa bwana Lowassa unaisumbua Chadema.

Hivi ni kweli katika kikao Lowassa aliwauliza wajumbe, "Hivi mnajua mimi ni nani?". Nao wakanyamaza kimya, sijui kama ni kweli ila CDM kazi ipo.

Halafu kuna mtu anatolea ufafanuzi kauli ya Lowassa. Ili iweje?. Wote tulimsikia live. Kama ni ufafanuzi mumuachie Lowassa mwenyewe.
 
hehe! mzimu ccm to chadema! watapambana na hali yao.. mzimu nnaoujua mimi hapa afrika ni ujinga.
 
Ni muda mrefu CCM walikua wakipambana na nguvu ya lowassa ndani ya chama chao walikuwa hawana ubavu wa kumfanya chochote kutokana na nguvu aliokua nayo kipesa mpaka kisiasa, aliishi kama malaika si mwanachama mpaka mwenyekiti wala Serikali iliokuwa inaweza kumnyoshea kidole.

Mpaka CCM walipoamua kuukata mzizi wa fitina kutokujali kitakachotokea wakaamua kung'oa jiti na mizizi yake na kweli hilo limesaidia kujenga CCM bora na yenye afya.

Leo hii ule mzimu umehamia CHADEMA Lowassa anafanya analojisikia na anatoa kauli apendavyo na anauwezo wa kugeuza kauli hata kama zilisikika.

Wala haitaji msemaji wa chama wala katibu mkuu kwa kua yeye ana ofisi yake na msemaji wake,

Lowassa amemzidi nguvu mpaka mwenyekiti kiasi akimtuhumu Lowassa siku ya pili mwenyewe anarekebisha kauli kuwa tunachonganishwa.

Hapa inaonyesha sasa ameizidi kamati kuu mpaka inaogopa kutoa report ya kikao ili wachague maneno ya kusema,poleni makamanda safari hii kazi mnayo.

Swali Hassani Mwalimu ulisema kikao hakina ajenda ya Lowassa kwa kuwa kiliitishwa siku nyingi mbona mnaogopa kutoa taarifa mlijadili nini!

Je, taarifa itatolewa na liongo au makene hatumjui msemaji wa chama!
Kwa vile huwa hawana ajenda ya vikao,utasikia wanaongelea kupinga uchaguzi mdogo wa marudio ya Ubunge Songea Mjini,Singida Kaskazini na Simanjiro
 
Hakuna wa kumfanya lolote maMvi pale Chadema. Ata kama kwenye icho kikao angekuwepo Lisu, Lema na wote wanao onekana wanaweza kuhoji mambo.

Kama ndugu maMvi yumo ndani ya icho kikao cha kamati kuu Hakuna wa kuthubutu kumjadili.
CCM waliweza kumsurubu kwakua wao walimtengeneza maMvi na kinyago ulicho chonga hakiwezi kukutisha.ila iliikua shughuli nzito, walihitajika majabali yenye roho ngumu kumng'oa /kumkata maMvi.

kwa ujumla maMvi ataondoka Chadema Siku atakayo penda hakuna karagosi wa kumtishia labda mumtishie uku kwenye mitandao.
 
Hakuna wa kumfanya lolote maMvi pale Chadema. Ata kama kwenye icho kikao angekuwepo Lisu, Lema na wote wanao onekana wanaweza kuhoji mambo.

Kama ndugu maMvi yumo ndani ya icho kikao cha kamati kuu Hakuna wa kuthubutu kumjadili.
CCM waliweza kumsurubu kwakua wao walimtengeneza maMvi na kinyago ulicho chonga hakiwezi kukutisha.ila iliikua shughuli nzito, walihitajika majabali yenye roho ngumu kumng'oa /kumkata maMvi.

kwa ujumla maMvi ataondoka Chadema Siku atakayo penda hakuna karagosi wa kumtishia labda mumtishie uku kwenye mitandao.
Na mpaka ahakikishiwe kurejeshewa pesa alionunulia chama!
 
Kwa vile huwa hawana ajenda ya vikao,utasikia wanaongelea kupinga uchaguzi mdogo wa marudio ya Ubunge Songea Mjini,Singida Kaskazini na Simanjiro
Hawana cha kujadili ndani ya mwaka kamati imeshakaa mara 50 hakuna la maana walilo amua!
 
Ndio matatizo ya kuropoka viongozi wa chadema
Tamko la kikao chao bado wanalipiga polish kwanza
 
Hakuna wa kumfanya lolote maMvi pale Chadema. Ata kama kwenye icho kikao angekuwepo Lisu, Lema na wote wanao onekana wanaweza kuhoji mambo.

Kama ndugu maMvi yumo ndani ya icho kikao cha kamati kuu Hakuna wa kuthubutu kumjadili.
CCM waliweza kumsurubu kwakua wao walimtengeneza maMvi na kinyago ulicho chonga hakiwezi kukutisha.ila iliikua shughuli nzito, walihitajika majabali yenye roho ngumu kumng'oa /kumkata maMvi.

kwa ujumla maMvi ataondoka Chadema Siku atakayo penda hakuna karagosi wa kumtishia labda mumtishie uku kwenye mitandao.
 
Hakuna wa kumfanya lolote maMvi pale Chadema. Ata kama kwenye icho kikao angekuwepo Lisu, Lema na wote wanao onekana wanaweza kuhoji mambo.

Kama ndugu maMvi yumo ndani ya icho kikao cha kamati kuu Hakuna wa kuthubutu kumjadili.
CCM waliweza kumsurubu kwakua wao walimtengeneza maMvi na kinyago ulicho chonga hakiwezi kukutisha.ila iliikua shughuli nzito, walihitajika majabali yenye roho ngumu kumng'oa /kumkata maMvi.

kwa ujumla maMvi ataondoka Chadema Siku atakayo penda hakuna karagosi wa kumtishia labda mumtishie uku kwenye mitandao.
Kweli hiyo kazi ya kumkata ilihitaji ujasiri wa Mkapa tu, wengine wote walifyata.
 
Kipara usilinganishe cdm na chama chenu unaangalia tu aliosema nje mbona huhitaji yaliosemwa ndani? Lowasa kuondolewa cdm sio kwa kauli yako ni maamuzi ya chama wala ww huwezi kujua ni faida gani cdm wamepata kwa lowasa kuingia ikulu
Kwa faida yako shinikiza ikulu ltoe mazungumzo yao alafu upate maneno ya kusema siri ya kitanda anaijua mlalaji
 
Back
Top Bottom