PrN-kazi JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 2,900 Reaction score 445 Dec 26, 2011 #2 Hii ndo ya kufungia mwaka.
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Dec 26, 2011 #3 polepole ndio mwendo, hata mbuyu ulianza kama mchicha.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Dec 26, 2011 #4 hii snaap ya kitambo kweli..
C Capt Tamar JF-Expert Member Joined Dec 15, 2011 Posts 13,232 Reaction score 18,403 Dec 26, 2011 #5 Excellent umenikumbusha mbaali sana Hivi yule jamaa aliyekupiga hii picha bado yupo?
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Dec 27, 2011 #6 hata steve job alianzia huku huku
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,030 Reaction score 59,684 Dec 27, 2011 #7 olyset net said: Excellent umenikumbusha mbaali sana Hivi yule jamaa aliyekupiga hii picha bado yupo? Click to expand... bado nipo
olyset net said: Excellent umenikumbusha mbaali sana Hivi yule jamaa aliyekupiga hii picha bado yupo? Click to expand... bado nipo