Z zayat JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 337 Reaction score 42 Feb 14, 2012 #1 TOTO LA UKWELI HASA :tongue:
tembeleh2 JF-Expert Member Joined Jul 27, 2010 Posts 765 Reaction score 166 Feb 14, 2012 #3 Huyu lazima atakuwa anataga mayai.
SILENT WHISPER JF-Expert Member Joined Jun 26, 2009 Posts 2,209 Reaction score 825 Feb 14, 2012 #4 hmmm..chupi yake nashonea koti la suti.
SAGAI GALGANO JF-Expert Member Joined Nov 13, 2009 Posts 50,094 Reaction score 75,537 Feb 14, 2012 #5 Huyo ni mlemavu.
Eeka Mangi JF-Expert Member Joined Jul 27, 2008 Posts 3,173 Reaction score 486 Feb 14, 2012 #6 China made
PingPong JF-Expert Member Joined Dec 21, 2008 Posts 926 Reaction score 160 Feb 14, 2012 #7 acheni kusifia maradhi.....
mikatabafeki JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 12,770 Reaction score 4,656 Feb 14, 2012 #8 BEIJING town
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,138 Feb 14, 2012 #9 Athari za mgomo wa madaktari.........:lol::lol::lol:
Obe Platinum Member Joined Dec 31, 2007 Posts 10,326 Reaction score 35,853 Feb 14, 2012 #10 Huyu ni mgonjwa!
Kunta Kinte JF-Expert Member Joined May 18, 2009 Posts 3,690 Reaction score 1,293 Feb 14, 2012 #11 Aibu hata kuonekana uko nae
K Kiduku JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 477 Reaction score 73 Feb 14, 2012 #12 ​wazee wa bandari meli hiyoo
Zemu JF-Expert Member Joined Jun 5, 2008 Posts 518 Reaction score 81 Feb 14, 2012 #13 Sondo la ukweli
Narubongo JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 2,768 Reaction score 2,766 Feb 14, 2012 #14 sijui utapitishaje kiungo
ndyoko JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 4,971 Reaction score 1,655 Feb 14, 2012 #15 unaruka ukuta ukona kwa halali ni shida kuingia!
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,899 Reaction score 97,912 Feb 14, 2012 #16 Mpododo aka mabwepande lazima uwe na dushelele la kutosha
ndyoko JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 4,971 Reaction score 1,655 Feb 14, 2012 #17 wa disign hii huishia kununua midoli ili kuwaridhisha maana hapo hakuna kitu. Halafu nimesikia eti wenye umbo kama hili wanajambajamba sana ushuzi wakati wa 'kazi' na wavivu sana!
wa disign hii huishia kununua midoli ili kuwaridhisha maana hapo hakuna kitu. Halafu nimesikia eti wenye umbo kama hili wanajambajamba sana ushuzi wakati wa 'kazi' na wavivu sana!
King2 JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 1,277 Reaction score 182 Feb 14, 2012 #18 Unaweza ukaandika barua kwenye hiyo inye.
LiverpoolFC JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 11,498 Reaction score 3,390 Feb 14, 2012 #19 Aende kwa Babu Loliondo anaweza akamunusu gonjwa alilonalo! Huo ni gonjwa mbaya sana! Made in P .R .C
Aende kwa Babu Loliondo anaweza akamunusu gonjwa alilonalo! Huo ni gonjwa mbaya sana! Made in P .R .C
Kalunguine JF-Expert Member Joined Jul 27, 2010 Posts 2,543 Reaction score 138 Feb 14, 2012 #20 uzuri wa nyumba choo.