K KANDIRI JF-Expert Member Joined Dec 30, 2013 Posts 917 Reaction score 322 Mar 14, 2015 #21 Ila ni mabwege kweli
kende JF-Expert Member Joined Dec 2, 2013 Posts 3,527 Reaction score 1,671 Mar 14, 2015 #22 ras jeff kapita said: Huyu alianza na mafala, leo mabwege kuna siku atasema wangese Click to expand... si bora hiyo, kuna siku atasema mak.uma
ras jeff kapita said: Huyu alianza na mafala, leo mabwege kuna siku atasema wangese Click to expand... si bora hiyo, kuna siku atasema mak.uma
Mapengo 17 R I P Joined Mar 28, 2014 Posts 1,228 Reaction score 618 Mar 15, 2015 Thread starter #23 iparamasa said: wasioenda kanisani ni waislamu na wapagani Click to expand... Kumbe eeeeh!
MZIMU JF-Expert Member Joined Apr 29, 2011 Posts 4,058 Reaction score 1,377 Mar 15, 2015 #24 iparamasa said: labda alikuwa anamaanisha waislamu,pengine Elungata na MZIMU wanaweza kufafanua Click to expand... Muulezeni Mbasha na Gwajima nani fwala zaidi. Maana leo nimepita maeneo ya Majumba ya miziki nasikia kila ukumbi unahiza Fungu la kumi tu.
iparamasa said: labda alikuwa anamaanisha waislamu,pengine Elungata na MZIMU wanaweza kufafanua Click to expand... Muulezeni Mbasha na Gwajima nani fwala zaidi. Maana leo nimepita maeneo ya Majumba ya miziki nasikia kila ukumbi unahiza Fungu la kumi tu.