Mzee wa Upako: Wanaowaua Maalbino ni 'Mabwege'

Mzee wa Upako: Wanaowaua Maalbino ni 'Mabwege'

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Mzee wa Upako, Anthony Lusekelo, mda huu anahubiri kupitia Chanel 10 anasema wanaowauwa watu wenye ulemavu wa ngozi maalbino ni 'Mabwege'.

Anasema njia zako zinapaswa kupata kibali machoni pa Bwana ili hata maadui waaweze kuutambua ukuu wa Mungu.

Naona waumini wanaanza kumpa sadaka baada ya kauli hii...

Anasema mshirikina sio mtu kwamaana anaweza kumuua hata mzazi wako ili apate hali, ndio maana watu wanakimbilia kuua Maalbino.....kama Paulo anavyosema "Mimi nimevaa chapa za Kristo.....usipambane na hisia za mtu bali pambana na hisia zako kwa maana ndizo zinazotoa maamuzi".
 
Anatafuta maneno matamu ili achokonoe hela zianze kutoka,wachungaji wa sasa wanapenda pesa sana bana
 
Ana nia nzuri sana ila jinsi maneno anavowasilisha hayaendani na kariba ya utumishi wa Mungu....choice of words is important to reflect a person s mind... Ujumbe mzuri uliokosa maneno stahiki
 
Ana nia nzuri sana ila jinsi maneno anavowasilisha hayaendani na kariba ya utumishi wa Mungu....choice of words is important to reflect a person s mind... Ujumbe mzuri uliokosa maneno stahiki

Nakubaliana na wewe kabisa, anapaswa kuchagua maneno ya kutumia yeye kama mtumishi. kateleza tu.
 
Ase ss mleta mada ulitaka awasifie waendelee kuwaua? Saingine matope tuyapunguze vchwani mwetu! He's right!
 
Mzee wa Upako, Anthony Lusekelo, mda huu anahubiri kupitia Chanel 10 anasema wanaowauwa watu wenye ulemavu wa ngozi maalbino ni 'Mabwege'.

Anasema njia zako zinapaswa kupata kibali machoni pa Bwana ili hata maadui waaweze kuutambua ukuu wa Mungu.

Naona waumini wanaanza kumpa sadaka baada ya kauli hii...

Anasema mshirikina sio mtu kwamaana anaweza kumuua hata mzazi wako ili apate hali, ndio maana watu wanakimbilia kuua Maalbino.....kama Paulo anavyosema "Mimi nimevaa chapa za Kristo.....usipambane na hisia za mtu bali pambana na hisia zako kwa maana ndizo zinazotoa maamuzi".


ni kweli kwa 50% tu ubwege mwingine nawapa waganga wa kienyeji, wanaotoa prescription hiyo
 
na hata wanao waweka watu misukule ili wajipatie umaarufu nao no mabwege pia
 
Huyo jamaa na ule msemo wake wa wasienda kanisani ni mafala
wanaomshabikia wanasema neno "mafala" sio neno baya. kuna siku mtamsikia hapa anasema "wasioenda kanisani ni wasengee akimaliza hilo atasema wasioenda kanisani wanapiga finger..hahaha
 
wanaomshabikia wanasema neno "mafala" sio neno baya. kuna siku mtamsikia hapa anasema "wasioenda kanisani ni wasengee akimaliza hilo atasema wasioenda kanisani wanapiga finger..hahaha

wasioenda kanisani ni waislamu na wapagani
 
wanaomshabikia wanasema neno "mafala" sio neno baya. kuna siku mtamsikia hapa anasema "wasioenda kanisani ni wasengee akimaliza hilo atasema wasioenda kanisani wanapiga finger..hahaha[/QUO

Sio kila mtu zipo finyu km zako! lakukemewa litakemewa kwa nguvu zote
 
Back
Top Bottom