Mzee wa EAC Afariki dunia baada ya purukushani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa EAC Afariki dunia baada ya purukushani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Oct 30, 2008.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,176
    Likes Received: 3,736
    Trophy Points: 280
    Nimepata habari ya kutatanisha kuwa moja wa wazeee waliolala barabarani amefariki baada ya purukushani na polisi. Naomba mwenye taarifa zaidi na za uhakika atuletee.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Alikuwa mgonjwa ama misuko suko na wazee wa dola? Kama ni kweli Mungu amrehemu mzee wetu na pole kwa wafiwa. Mzee amekufa kishujaa akidai haki yake
     
  3. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 594
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha kama ni kweli.Hivi tujiulize kama ni baba au babu yako ukasikia amekufa akifuatilia mafao yake kwenye moja ya misukosuko tungejisikiaje??Hii serikali hii wewe ngoja tu
     
  4. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mpiga kura dhidi ya CCM katutoka. Mungu umlaze pema peponi, Amen
     
Loading...