Mzee Mwinyi: Magufuli Simba wa kazi

Mzee Mwinyi: Magufuli Simba wa kazi

Mpwa habari za siku nyingi sana sana, ulichokisema ndicho ninachokisema na mimi, wtu wasisifie ujinga, tuangalie quality ya barabara na bara bara sio kutandika lami na changarawe, it is more than that, Mpwa wangu Tpaul aliwahi kuweka thread hapa iliyokuwa inaonyesha bara babara ya Bagamoyo -Msata ilivyokuwa na creaks kubwa.

Ni aibu kubwa sana sana kusifia ujinga
..barabara anazojenga Magufuli ni za enzi za analojia wakati sisi tuko kipindi cha dijital.

..hutu tubarabara ikitokea ajali hakuna mahali pa kujisalimisha, wala kuokoa majeruhi.

..barabara gani hizi head on collisions kila mahali, halafu tunasingizia madereva? ukweli ni kwamba barabara hizi haziendani na idadi ya magari, na mwendo kasi ambao magari hayo yanaendeshwa.

..halafu siyo kwamba barabara hizo ni nyembamba mno, barabara za Magufuli pia haziwezi kuhimili hata mvua ya manyunyu.

..sasa ukichanganya uchakachuaji anaofanya kwenye ujenzi wa barabara, na wizi wa nyumba za serikali nchi nzima, nadhani huyu hatufai.

..Mwinyi, Mkapa, na Kikwete, hawakuwa na kashfa kubwa-kubwa kama alizonazo Magufuli wakati wanawania uraisi.

cc Columnist, Abunuas, Mwana, Mkandara, Elli, Nguruvi3
 
Mpwa habari za siku nyingi sana sana, ulichokisema ndicho ninachokisema na mimi, wtu wasisifie ujinga, tuangalie quality ya barabara na bara bara sio kutandika lami na changarawe, it is more than that, Mpwa wangu Tpaul aliwahi kuweka thread hapa iliyokuwa inaonyesha bara babara ya Bagamoyo -Msata ilivyokuwa na creaks kubwa.

Ni aibu kubwa sana sana kusifia ujinga

Mbowe mwenyewe aliwahi kusema serikali imefanya vizuri katika ujenzi wa barabara na tena hata upinzani ukisema katika wizara wanafanya vizuri, nyinyi radical kila kitu cha hovyo, inafika sehemu is too much and shameful kila kukicha huoni kitu, angalia kwa rejea:

​

​

​
 
Last edited by a moderator:
Hahaha Mimi sio Mbowe, sasa ukisema Mbowe mwenyewe as if ndio ananishiklilia utashi wangu unakosea. What I am saying ni kwamba bara bara zenyewe ni za hovyo sana sana! Sibadilishi kauli kwa kuwa ninaelewa ninachokisema, sio about kuwa radiacl au lolote! Bara bara ni za hovyo! Sio lazima ukubali wala sio lazima ukatae, nilichokisema nimesema.
Mbowe mwenyewe aliwahi kusema serikali imefanya vizuri katika ujenzi wa barabara na tena hata upinzani ukisema katika wizara wanafanya vizuri, nyinyi radical kila kitu cha hovyo, inafika sehemu is too much and shameful kila kukicha huoni kitu, angalia kwa rejea:


 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
Hahaha Mimi sio Mbowe, sasa ukisema Mbowe mwenyewe as if ndio ananishiklilia utashi wangu unakosea. What I am saying ni kwamba bara bara zenyewe ni za hovyo sana sana! Sibadilishi kauli kwa kuwa ninaelewa ninachokisema, sio about kuwa radiacl au lolote! Bara bara ni za hovyo! Sio lazima ukubali wala sio lazima ukatae, nilichokisema nimesema.

Kama unaona nchi nzima barabar zoite ni za hovyo basi wewe ni mtu wa ajabu kweli kweli au nikuulize ni zipi ni nzuri huenda nimewahi kutuhumu!
 
Hahaha Mimi sio Mbowe, sasa ukisema Mbowe mwenyewe as if ndio ananishiklilia utashi wangu unakosea. What I am saying ni kwamba bara bara zenyewe ni za hovyo sana sana! Sibadilishi kauli kwa kuwa ninaelewa ninachokisema, sio about kuwa radiacl au lolote! Bara bara ni za hovyo! Sio lazima ukubali wala sio lazima ukatae, nilichokisema nimesema.

Ni kati ya barabara madaraja yetu tuliyonayo kwa sasa kama huoni basi naumia kwa kuwa huoni.

DSC_0244.JPG
​

DSC_0288.JPG
​

Barabara ya Korogwe kwenda Mkumbara

Ukaguzi Daraja la Kikwete (54) copy.jpg
​

Daraja kla Kikwete katika mto Malagarasi
 
CCM wakimsimamisha Magufuli kazi yao itakuwa rahisi sana katika kampeni za Urais.
 
Mpwa habari za siku nyingi sana sana, ulichokisema ndicho ninachokisema na mimi, wtu wasisifie ujinga, tuangalie quality ya barabara na bara bara sio kutandika lami na changarawe, it is more than that, Mpwa wangu Tpaul aliwahi kuweka thread hapa iliyokuwa inaonyesha bara babara ya Bagamoyo -Msata ilivyokuwa na creaks kubwa.

Ni aibu kubwa sana sana kusifia ujinga


..mimi hata simuelewi Magufuli alikuwa na maana gani kumuita Mkapa ktk shughuli hiyo.

..mwana-ccm anayejitambua, na anayejiheshimu kimaadili, hawezi kujiweka karibu na Raisi Mkapa.

..Mkapa anahusika na kuiba mgodi wa makaa ya mawe wa Kiwira. Sasa mimi nilitegemea Magufulia atajiweka mbali kabisa na Mkapa, lakini yeye ndiyo ameona ni mtu wa mfano kumuita ktk hiyo shughuli ya wakandarasi wazalendo.

cc Mchambuzi, Ritz, ZeMarcopolo, Mkandara, Mahebe, Nguruvi3, VUTA-NKUVUTE
 
Last edited by a moderator:
..mimi hata simuelewi Magufuli alikuwa na maana gani kumuita Mkapa ktk shughuli hiyo.

..mwana-ccm anayejitambua, na anayejiheshimu kimaadili, hawezi kujiweka karibu na Raisi Mkapa.

..Mkapa anahusika na kuiba mgodi wa makaa ya mawe wa Kiwira. Sasa mimi nilitegemea Magufulia atajiweka mbali kabisa na Mkapa, lakini yeye ndiyo ameona ni mtu wa mfano kumuita ktk hiyo shughuli ya wakandarasi wazalendo.

cc Mchambuzi, Ritz, ZeMarcopolo, Mkandara, Mahebe, Nguruvi3, VUTA-NKUVUTE

Mzee Mkapa nilimwona akialikwa na World Bank kama mgeni rasmi "Tanzania Economic Update" naona duniani anakubalika kiasi kikubwa!
 
Mafisadi hawataki kabisa kusikia jina 'Magufuli', wanakumbuka alivowanyang'anya magari ya UMMA waliokua wamejimilikisha miaka ileeee (TX zilibadilishwa kuwa TZ..)

Jamaa anafuata SHERIA kama nini, tunataka UTAWALA wa SHERIA nchi hii.
 
samahanini sana wana mtandao. Huyu ALI Hasani ni majungu tu. Sisi wazanzbari tumemshiba kweli kweli. Hafai hata, kwa umri wake, akakae kwao atulie.
 
Mpwa habari za siku nyingi sana sana, ulichokisema ndicho ninachokisema na mimi, wtu wasisifie ujinga, tuangalie quality ya barabara na bara bara sio kutandika lami na changarawe, it is more than that, Mpwa wangu Tpaul aliwahi kuweka thread hapa iliyokuwa inaonyesha bara babara ya Bagamoyo -Msata ilivyokuwa na creaks kubwa.

Ni aibu kubwa sana sana kusifia ujinga

wakati mwingine ukikosa pikipiki si busara kutembea kwa miguu hasa hasa ukiwa na ka uwezo ka kupata walau hata baiskeli mbovu mbovu
 
Na zile nyumba za Serikali alizokwapua akishirikiana na yule fisadi mwingine aliyewahi kuwa mkazi wa Ikulu.

Na bara bara zake zinazotitia wakati wa manyunyu...
 
Hahaha Mimi sio Mbowe, sasa ukisema Mbowe mwenyewe as if ndio ananishiklilia utashi wangu unakosea. What I am saying ni kwamba bara bara zenyewe ni za hovyo sana sana! Sibadilishi kauli kwa kuwa ninaelewa ninachokisema, sio about kuwa radiacl au lolote! Bara bara ni za hovyo! Sio lazima ukubali wala sio lazima ukatae, nilichokisema nimesema.

kwani we ni nani mkuu mpaka tuanze kuhangaika kuujua utashi wako? acha mbwela bana
 
Huyu naye ni fisadi aliyekwapua nyumba za Serikali. Akianikwa huyu madudu aliyoyafanya katika awamu ya tatu na hii Ikulu ataisikia kwenye bomba. Hana sifa hata chembe.

CCM wakimsimamisha Magufuli kazi yao itakuwa rahisi sana katika kampeni za Urais.
 
ni kweli kabisa magufuli anafanya kazi lakini naye anaonekana mwizi tu kama wezi wengine.
zile nyumba za umma alizogawa kama njugu chini ya mkapa zitarudi lini?

Kwa hili la nyumba sidhani kama kuna hoja hapo mwenyewe alikwisha litolea maelezo kuwa gharama za kuzikarabati zile nyumba lillikuwa ni dili la wapiga hela.. kila akiingia kiongozi mpya. Na hizo gharama zinakuwa mara nne ya ujenzi wa nyumba mpya.! Aliona zijengwe nyingine nje ya mji. Boko muulizeni zimejengwa ama bado? Huenda tatizo hao viongozi hawataki kaa huko wanataka masaki na oysterby tu. Big up Jembe John Pombe
Magufuri.
 
Na zile nyumba za Serikali alizokwapua akishirikiana na yule fisadi mwingine aliyewahi kuwa mkazi wa Ikulu.
Huu uongo wako kamwambie mshumbushi ndiyo mmezoea kudanganyana.
 
Kwa hili la nyumba sidhani kama kuna hoja hapo mwenyewe alikwisha litolea maelezo kuwa gharama za kuzikarabati zile nyumba lillikuwa ni dili la wapiga hela.. kila akiingia kiongozi mpya. Na hizo gharama zinakuwa mara nne ya ujenzi wa nyumba mpya.! Aliona zijengwe nyingine nje ya mji. Boko muulizeni zimejengwa ama bado? Huenda tatizo hao viongozi hawataki kaa huko wanataka masaki na oysterby tu. Big up Jembe John Pombe
Magufuri.

Umewahi kujenga??!!!
Unajua thamani ya ardhi ya maeneo zilipo??!!
Dili ya watu wachache ndio iliyumbisha serikali kiasi kile??!!

Kama kuna hoja nyingine iwekwe hii ni ngumu mno kueleweka kwa sasa. . . . . . . .
 
Pamoja na kwamba naichukia ccm kwa mambo ya kifisadi lakini akisimamishwa Magufuli nchi itasimama na ccm hawatatumia nguvu nyingi sana kumnadi! Akisimama jukwaani tu inatosha hata asipoongea
 
Back
Top Bottom